Có lẽ có rất nhiều mẹ có hoàn cảnh như mình. Mình đã từng có một gia đình yên ấm, hạnh phúc, chồng yêu và chăm sóc gia đình và luôn tự hào về gia đình của mình. Nhưng hiện giờ thì mình đang thất vọng, đau đớn khủng khiếp khi mình phát hiện ra chồng mình có quan hệ với đồng nghiệp, thôi thì từ tin nhắn yêu đương đến chuyện khách sạn, xxx. OX thì đã xin lỗi, hối hận, thề thốt yêu mình và xé lá đơn li dỵ mình đã viết. Mình cũng đã bỏ nhà đi 3 ngày, để OX ly thân với mình một thời gian nhưng rồi lại gọi ông ấy về vì vẫn yêu ông ấy. Mình đã quyết định không ly hôn nữa và tha thứ cho chồng nhưng sao khó quá. OX vẫn hàng ngày chăm sóc, hối hận và cố gắng xoa dịu mình nhưng một tháng đã trôi qua mà hàng ngày hàng giờ mình vẫn tự dằn vặt là mình kém cô bồ kia ở điểm nào, mỗi khi ox âu yếm vợ mình lại tự hỏi liệu đây là cử chỉ thật lòng hay chỉ là giả dối, liệu ông ấy có làm vậy với cô kia, gia đình vốn là chỗ dựa vững chắc cho mình giờ đây trở nên mong manh, mình thấy đau đớn, mất mát, mất niềm tin. Mình không biết sẽ tiếp tục sống ra sao. Mình muốn làm cho hai người kia phải đau đớn như mình ấy. Mọi người ơi, mình phải làm gì, giúp mình với, tư vấn cho mình với các mẹ nhé.