Hi các mẹ, phụ nữ vốn tò mò nên có lần em có kiểm tra đt của chồng xem có tin nhắn nào "nghiêm trọng" không. Máy em thì em cho xem vô tư vì em chả làm gì khuất tất, nhưng anh xã biết em xem đt thì rất bực mình và từ khi lấy em đã không bao giờ lưu tin nhắn gửi đi. Trước đây thì em chả tò mò thế, nhưng kể từ khi em biết anh ấy như vậy thì em lại càng tò mò hơn mới chít!

Có lúc em tóm được tin nhắn của vài em cho xã, nhưng cũng chỉ chọc xã vài câu để cảnh cáo và cho vui. Lần này thì có một em nhắn nhầm đến 2-3 lần, sau đó thì tiện thể làm quen và thỉnh thoảng nhắn tin hỏi han xã nhà em, nói chuyện bâng quơ và cao trào là nhắc xã em nhớ mặc áo ấm vì trời đổi gió, không ốm thì...khổ bà chị. He, em ý "tốt" với em quá nên muốn nhắn tin lại "cảm ơn em đã lo cho chị và anh. có em chăm sóc cho anh là chị yên tâm rồi" nhưng không biếit như thế có nhỏ nhen quá không? Nhưng cứ thả cho em gái và anh giai tâm sự thì thấy không ổn, không đành, sợ mình chủ quan khinh địch rồi địch đá đít ra khỏi nhà lúc nào không hay.

Các mẹ cho em mấy chiêu nhé