Em vừa phát hiện chồng mình ngoại tình ngày hôm qua các mẹ ạ. Vợ chồng em lấy nhau mới đc gần 2 năm, xa nhau suốt, nhưng tình cảm tốt đẹp lắm. Cách đây 4 tháng e sinh non Susu 30 tuần :( chồng e bỏ dở việc học hành bên Trung quốc về với mẹ con em. Vậy mà 4 tháng nay, con sinh non, e bận chăm sóc con, lại có xích mích với mẹ chồng nữa, k quan tâm nhìu tới chồng đc. Chồng e thì bị áp lực công việc nhìu, tiền kiếm ra k đủ tiêu (6trieu 1 thang nhưng mà chồng e tiêu nhiều quen rồi). Vợ con đều do ông bà 2 bên chăm sóc. Đầu tiên chồng em lao vào việc mở rộng quan hệ bạn bè làm ăn để sau này còn nhờ, rồi đến việc cứ về nhà là mẹ than thở, vợ ở bên ngoại k chăm sóc chia sẻ đc, chồng em chán về nhà, cứ khuya mới về. Rồi nó thành thói quen, chồng e cứ đi suốt, sớm thì 9-10h mới về k thì 11-12h đêm mới về, chủ nhật cũng k thèm ở nhà. Vợ chồng xa cách dần, chồng e đặt pass đt, hầu như chẳng nói chuyện với vợ, việc" kia" cũng không. E thấy lạ nhưng cố dặn lòng phải tin chồng. Nhưng e k tin chịu đc nữa, e đã quyết định thuê thám tử, với hy vọng nếu có chuyện j còn kịp cứu lấy gia đình. Nhục nhã thay cho e, ngay ngày đầu tiên đã phát hiện chồng e đi nhà nghỉ với 1 con bé ngân hàng :( e chết đứng. E đến ksan, mua bó hoa nhờ lễ tân gửi vào, và chờ chồng e đi ra. Chồng e ra, k vồn vã mà từ tốn bảo e về trc đi, a về luôn jo. Rồi đi vào nhưng mãi k ra, rồi cứ hỏi e về đến nhà chưa. Chắc sợ e gặp con kia. Rồi chồng e đưa nó đi lấy xe, đi theo về tận nhà xem có ai theo dõi k ;(