Chào cả nhà !Khi viết những dòng này ra, e biết thế nào cũng bị các bố các mẹ chân chính ném đá nhưng lúc này e rất bế tắc, mệt mỏi và stress nữa nên cứ tâm sự cho nhẹ lòng.Khoảng 6 tháng gần đây, em và 1 đồng nghiệp cùng công ty có phát sinh tình cảm và vượt quá giới hạn cho phép. Thú thật, e ko nghĩ có lúc mình lại rơi vào tình cảnh như thế này. Có lẽ nói thế nào cũng là ngụy biện, vì e đã phản bội lại gia đình, phản bội chồng con để chạy theo những thứ phù phiếm ko có thực. Lí trí luôn nhắc nhở e phải làm thế này thế kia, nhưng rốt cuộc e luôn làm ngược lại. E biết a ấy đến với e vì nhu cầu chứ ko phải vì tình cảm, còn e lại là người quá nặng tình. Giờ đây, em rất muốn kết thúc mối quan hệ này nhưng cứ loay hoay không biết làm cách nào để dứt ra được. Bởi vì, khi e im lặng thì a ấy lại tìm đủ mọi cách để liên lạc với em. Cuối cùng bọn e lại gặp nhau ở KS, e lại lao vào a ấy như 1 con thiêu thân ko sao dừng lại được.Anh ấy bảo, lời nhẹ nhàng e nói rồi, những câu nặng lời của e anh ấy cũng nghe rồi..Chiêu trò gì của e giở ra hết rồi, nhưng vẫn chỉ như vậy thôi, e ko xa được a ấy đâu.Trước đây, e từng trách anh ấy tham lam, ích kỉ nhưng bây giờ e nhận ra rằng tất cả là do e ko đủ dứt khoát để quên anh ấy ! E đã chặn hết sđt rồi, làm hết cách rồi... E phải làm sao thoát khỏi mớ bòng bòng này bây giờ ? Tình trạng cứ tiếp diễn như thế này khiến e cảm thấy mệt mỏi và stress vô cùng.Chỉ còn cách làm cho anh ấy chán e thật nhanh hoặc nói với anh ấy những câu thậm tệ...Mà cả 2 phương án đó, e mới chỉ dám nghĩ chứ chưa dám làm..