:) khụ khụ :Laughing:, vì lý do tế nhị xin không khai tuổi thực ở đây, mong các bác thông cảm. Chả là hoàn cảnh cô đơn, bà xã đã bỏ tôi lại một mình, nhiều lúc cũng lủi thủi rất buồn.

Hôm nay vào trang web này thấy mọi người trao đổi thẳng thăn và nhiệt tình tất tần tật tâm tư tình cảm của mình vì vậy tôi cũng vào đây để tìm hiểu tâm lý chị em tuổi 18 đôi mươi xem có khác nhiều cái thời của tôi không. Khụ khụ:Sad:, với nguyện vọng có bạn chia xẻ lúc tuổi già.

Vì vậy tôi phân vân không biết chị em có quan điểm thế nào về giới đàn ông già chúng tôi nhỉ( tuổi này tôi cảm thấy hồi xuân lắm:Laughing:, không còn như cái dạo 30 nhưng cũng còn đến 50 % sức lực):Laughing:

Tôi đọc vài diễn đàn trẻ thấy các cậu thanh niên bây giờ hay có câu " phi công trẻ lái máy bay bà già". Chúng tôi già lại thích câu " Nữ phi công trẻ mà lái máy bay ông gìa( ví dụ như Mic 21 -máy bay chiến đấu thời Liên Xô cũ)" thì có thể thực hiện được không nhỉ? Xã hội bây giờ cũng đang nhiều Máy bay chiến đấu cổ nhưng chưa tìm được nữ phi công. Các bạn trẻ đóng góp ý kiến nhé. Khụ khụ khụ:Kiss: