Vợ chồng em lấy nhau được 3 năm, có 1 bé gái và em đang có thai 2 tháng.Bọn em đang thuê một cửa hàng và làm một phòng ngủ khoảng 20m2.Nhưng khoảng 2 năm trở lại đây thì bọn em không còn không gian riêng với nhau nữa.Năm đầu tiên thì em trai chồng em vào và ở hẳn luôn nhà em, lúc thì kê ghế ngủ ở ngoài cửa hàng, lúc thì vào ngủ trong phòng vợ chồng em.Rồi đến năm thứ 2 thì em gái chồng em vào đây học đại học,thời điểm đó thì em trai chồng em lại không có mặt ở đấy.1 tháng đầu em gái chồng ngủ cùng giường với bọn em, sau đó mới mua một cái giường nhỏ ngủ ngoài cửa hàng.Nhưng mùa hè đến chồng em lại thương em gái nên bảo nó kê giường vào ngủ phòng bọn em cho mát vì phòng đó có điều hòa.Em cũng thương tình nó là con gái được nuông chiều quen từ bé với lại giường ai nấy nằm nên không nói gì.Nhưng vừa rồi bọn em thuê thợ giúp việc thì mọi việc càng ngày càng rối rắm.Lúc đầu thợ kê giường ngủ ở ngoài, rồi lại có ông anh họ của chồng em đến chơi ngủ cùng, rồi thằng em chồng lại về đó.Vậy là mẹ chồng em ở quê ra chơi sắp xếp cho tất cả ngủ trong phòng em cho mát.Cô em chồng thì ngủ cùng giường với bọn em, còn 3 ông tướng kia ngủ ở giường cô em chồng.Tính đến nay đã 3 tháng rồi, ông anh họ cũng chẳng có ý định về, thằng em chồng thì không bao giờ thoát được, thợ thì vẫn phải thuê, cô em chồng học còn hơn 3 năm nữa mới xong.Em không biết rồi tình cảm vợ chồng bọn em sẽ duy trì được đến lúc nào.Em nói chồng em thì anh ấy nói chẳng lẽ mình nằm mát mẻ để anh họ, em út nằm nóng nảy vậy.Rồi chồng em nói để cuối năm mua nhà, cố chịu thêm nửa năm nữa.Em quả thật chịu 3 tháng cũng hết nổi rồi vì em không còn một chút không gian riêng.Em có thai hay buồn ngủ sớm, con em còn nhỏ còn phải đi học nhưng mấy người đó vẫn nói chuyện, xem ti vi, mở đèn ầm ầm khiến em rất khó chịu.Rồi chưa kể chuyện sinh hoạt vợ chồng,chỉ thỉnh thoảng buổi trưa hay đêm khuya em mới chiều chồng một tí lén lén lút lút để không ai phát hiện.Em cứ tưởng chồng và mẹ chồng hiểu cho ngờ đâu còn làm mọi việc xấu hơn.Em chán quá các mẹ ơi,