Em làm nhân viên cho 1 công ty thuộc khu công nghiệp. Hè năm vừa rồi công ty em có tổ chức đi du lịch chơi và đây là cơ hội cho nhân viên cũng như lãnh đạo gần gũi thân thiện nhau hơn. Trong đợt đi chơi đó, team của đội em được chia ra và bố trí 1 nam đồng nghiệp của em ( thực tế là sếp trong công ty em nhưng không phải quản lý trực tiếp của em). Chúng em chơi rất vui vẻ và vô tư, có thời gian nói chuyện chia sẻ cùng nhau nhiều hơn.

Sau cuộc đi chơi đó chúng em cũng thường xuyên nhắn tin hỏi han nhau nhiều hơn, điều này làm em cũng thấy vui và thoải mái hơn trong công việc. Em và anh ấy cũng nói rõ quan điểm chơi với nhau xem nhau như bạn bè không có ý gì khác để cho thoải mái cũng như mọi người xung quanh nhìn vào.

Những tin nhắn hỏi thăm quan tâm nhau hàng ngày làm em cảm thấy thiếu vắng nếu không được nói chuyện với anh ấy. Em vẫn yêu thương chồng con và gia đình của mình rất nhiều nhưng không thể ngăn được mong muốn tâm sự với anh bạn đồng nghiệp kia hàng ngày. Liệu có phải em đang "say nắng " anh ấy không? Em nên làm gì để cảm thấy mình không có lỗi ạ? Em chân thành cảm ơn !