Chào các mẹ, các anh chị, các em!!!!!

Em mới cưới được hơn một năm, vì tính chất công việc nên chồng hầu như là đi suốt, có tháng về hai lần, có tháng tuần nào cũng về. Mới cưới, lại sông bên nước ngoài, xa gđ, xa bạn bè chồng lại đi vắng thường xuyên.. Quả thật là một sự chịu đựng!!!! Từ ngày cưới, ko hiểu do quen hơi hay thế nào mà cứ mỗi Lân chồng đi là lại ko ngủ đc, tối ngủ e cũng phải gối đầu tay mới ngủ đc. Tối hôm qua anh ấy cúm mệt nên nằm quay lưng vào em, ấy vậy mà cho đến sáng e thức trắng luôn, ko sao ngủ đc. Rất nhiều lần hai vc cãi nhau vì chuyện này vì nhiều khi anh ấy muốn quay ra ngoài, muốn nằm một mình theo thói quen, nhưng quả thật ko hiểu sao mà e ko thể ngủ đc khi ko đc gối đầu tay..

Em thực lòng cũng chẳng muôn cãu nhau vì chuyện cỏn con này đâu nhưng cả tuần mới đc ngủ cùng nhau một đêm, cả tuần e ngủ ko ngon rồi, nên muôn có một đêm ngon giấc...

Sáng nay chồng đi, còn ko thèm chào e, vì đêm qua cãi nhau.. Cảm thấy mình buồn và trống rỗng quá!!!

Các mẹ cho e xin lời khuyên với!!!

Chồng e cũng là ng cố chấp, nếu như e ko làm lành trc thì anh ấy cũng kệ luôn, buồn!!!!!