chào các bố các mẹ ! gia đình nào, bố mẹ nào trên trang web này giống như gia đình em không ?

em không biết phải kể thế nào và kể từ đâu chuyện gia dình em nữa . vợ chồng em đã sống với nhau được 5 năm và có 1 bé gái đáng yêu cháu đã được 4 tuổi . Hôm nay em tâm trạng và buồn quá nên chỉ biết lên đây chia sẻ mong vơi bớt nỗi buồn của mình. Vợ chồng em 5 năm nay giống như người xa lạ vậy em đã noí chuyện chia sẻ với chồng nhưng anh không muốn chia sẻ với em .Sáng nay em đã đọc 1 bài báo tiền chồng tiền vợ , tiền anh tiền em mà lại thấy chạy lòng .Sao bài báo đó giống như hoàn cảnh gia dình em đến vậy . 5 năm nay vợ chẳng biết chồng có bao nhiêu tiền, chồng dùng tiền vào những việc gì . chồng cũng chẳng thèm quan tâm xem mình có phải có trách nhiệm đưa tiền cho vợ hàng tháng để lo cho gia đình hay không ? chồng cũng chẳng muốn cho vợ biết mình kiếm được bao nhiêu tiền , thậm chí kế toàn của chồng còn biết rõ về tình hình tài chính của chồng hơn vợ .chồng cũng chẳng muốn chia sẻ với vợ về công việc của mình , vợ chồng giống như 2 người xa lạ . giống như hai người trọ chung 1 ngôi nhà, còn tiến sữa của con thì lúc nào hết thì ai tiện thì mua cho con . tiền ai người nấy tiêu. chồng còn chẳng tin vợ , tin người ngoài hơn vợ , tin những lời nói của người ngoài hơn vợ .chồng em sẵn sàng phụ lòng vợ, phụ tình cảm của vợ bất cứ lúc nào, người khác nói xấu vợ cũng tin theo lời người ta nói rồi về nhà lạnh nhạt với vợ .em đi ra đường nhìn nhiều đôi vỏ chồng hạnh phúc mà lại thấy buồn . em không biết giờ chồng em đang sống với ai nữa. sống với vợ mà không biết chia sẻ, không biết che chở , bảo vệ vợ , không đem lại cho vợ cảm giác an toàn , vợ không thấy an toàn không thấy vui khi ở gần chồng . em chẳng biết phải nghĩ sao , có nên tin vào những lời yêu sáo rỗng của chồng hay không