Có phải khi vợ chồng , 1 trong 2 người có giấu hiệu ngoại tình thì chiếc đt là vật bất ly thân phải không mọi người ?

Vì trong chiếc đt đó chứa đựng những điều bí mật ... Và ck mình cũng vậy , chiếc đt không rời anh ta một giây , với lý do sợ mình vô tình phát hiện những điều bí mật đó .

T3 luôn là những con CÁO 🦊 9 đầu , 9 đuôi ... Đứa biết điều sẽ không nhắn khi ck người ta về nhà , đứa muốn phá vỡ gia đình người khác chỉ trực chờ ck người ta ở nhà thì lại nhắn tin , điện thoại nhớ nhung hỏi thăm các kiểu ...

Và các bà vợ luôn cảm thấy hào hứng với chiếc điện thoại bí mật đó , canh ck tắm hoặc ngủ , nếu hắn vô tình buông đt ra là chị em chúng mình như vớ được hột xoàn , lấy ngay để xem ngấu nghiến 😂 , may mắn cho chị vợ nào ông chồng không xài mật khẩu hoặc vợ biết được mật khẩu của ck . Còn xui xẻo hơn là cầm đt trong tay nhưng không làm gì được , trong khi ông ck đang ngủ khò 😴 .

Điên hơn nữa là đt của ck mình thì mình ko được xem những gì trong đó , mà T3 kia thì được đụng Và sử dụng bất cứ lúc nào , mà khi nó đường đường chính chính cho mình xem đtvthì nó đã thủ tiêu mọi bí mật rồi .

Trước đây mình không hiểu vì sao mọi tn mình gởi cho ck mình đứa T3 đó lại biết hết nội dung tn , Và nó thâm hiểm hơn nữa là nó chụp lại tn để khi cần mang ra sử dụng để chọc điên mình ...

Nhất cử nhất động của mình nó đều biết ... Sau này mình mới biết trong nhà mình có nội gián 😂

Ck mình nghe lời người T3 như nghe lời Mẹ , đôi khi còn hơn thế nữa ...

Tức ở cái lồng ngực hơn là màn hình đt để hình hai người họ , cứ khi về nhà thay hình khác , khi ở bên nhau thì thay hình khác , đôi khi vô tình về nhà quên đổi hình ...

Phải công nhận sức chịu đựng của phụ nữ mình thật giỏi , có thể vì con và vì gia đình , Vì sợ bố mẹ xấu hổ với họ hàng , xóm làng ... Nên cũng làm lớn chuyện rồi lại cho qua .

Làm căng lên thì ck ko chịu li hôn , nói bị người ta phá , không thừa nhận và với đủ lí do trên trời dưới đất ...

Những lúc rơi vào hoàn cảnh đó cuộc sống thật sự bế tắc và đau khổ , Và tự hỏi kiếp trước mình đã làm gì sai ? Và cầu mong sao chúng nó sớm bị quả báo .