tôi và a cưới nhau đc 2 năm.tôi cũng vừa biết tin mình có thai thì bao nhiêu chuyện ập đến gđ nhà mẹ đẻ làm tôi rất lo lắng.em trai tôi thì vào đại học năm 1 ở chung gặp phải thằng gay,còn e gái tôi mới lớp 10 đã bỏ nhà đi,tôi thật sự rất thương và lo cho 2 em của mình...thương bố mẹ nhiều nữa,vì vậy nên ngày nào tôi cũng hỏi han về tình hình em trai và nhờ người đi tìm em gái...ck tôi ko những ko an ủi vk mà còn nói là tôi đang mang bầu thì ko lo mà cứ lo cho chuyện nhà,rồi nói tôi là tao cầu mong cho nó sảy luôn rồi mày với tao chào nhau luôn để mày về nhà mẹ mày mà lo cho em mày,nhìn thấy mày suốt ngày gọi điện quan tâm đến em mày là tao ngứa mắt rồi...mã cha mày,đĩ mẹ mày...vv.giờ tôi đang cảm thấy rất tủi thân,tôi cảm thấy những câu xúc phạm của a còn ảnh hưởng đến tôi và đứa con trong bụng nhiều hơn là chuyện gđ tôi nữa.tôi ko biết phải làm sao đối mặt với người ck như vậy vì a ko một lời xin lỗi hay an ủi gì tôi...nghĩ đến những câu a chửi rủa tôi và xúc phạm gia đình tôi thì tôi lại thấy ghê tởm con người a,giờ sống chung 1 nhà nằm chung 1 giường nhưng thật sự tôi cảm thấy rất ghét và sợ a.tôi ko biết phải làm sao mong mọi người cho tôi lời khuyên!