Huhu giúp em với.....😖😖có chị em nào sinh xong thay thay tính đổi nết giống em k ạ. ck em ổng vừa bỏ ra khỏi nhà vì không chịu nổi tính khí của em...Mọi người chia sẻ và cho em lời khuyên với 😰😰😰

Chuyện là E với ck trước là bạn chơi thân với nhau gần 5 năm sau đó yêu nhau đc nửa năm thì cưới và có con luôn, anh ck em trước giờ hiền lắm, chịu khó và rất quan tâm chiều chuộng em, bản thân em cũng rất thương và lo nghĩ cho ck nhưng mà chả hiểu sao từ lúc sinh con xong em như biến thành người khác vậy, từ ngoại hình đến tính cách em đều thay đổi chóng mặt. đẻ xong ngoài đắp vào người gần chục kí mỡ, mặt mũi da dẻ xơ xác già nua xấu xí hẳn đi thì em còn để ý thấy mình còn rất hay cáu gắt với chồng kiểu như ổng làm cái gì mình cũng khó chịu, k thấy hài lòng ấy, trong người lúc nào cũng rất bức bối...tính khí thất thường nhìn gì cũng thấy không vừa mắt cảm giác ngột ngạt khó chịu vô cùng😓😓 nhiều lúc chẳng muốn va chạm ai, chỉ nằm ôm con và lướt điện thoại cho xong.

Lúc nãy ck em ông đi ăn cưới bạn về, rõ ràng ông ấy về sớm k say xỉn k gì cả mà tự dưng e gây chuyện, cằn nhằn rồi quát mắng ổng gần 2 tiếng đồng hồ bức bối quá ông bảo đi ra ngoài 1 lát đợi khi nào em hết cơn thịnh nộ mới về ...giờ nghĩ lại e vẫn cáu ông ấy và k hiểu sao mình lại gây chuyện vậy Không biết do gì hay do em ở nhà nhiều quá nhỉ 😓 có ai như em k ạ? và phải làm thế nào mới bình thường trở 

hình ảnh