Cháu chào các cô các bác.Cháu là con mẹ Hiền.Hiện nay cháu lên 11 tuổi.Chắc các bác cũng biết meh Hiền vì mẹ hay lên viết bài trên Webtretho.

Chuyện là thế này:Cháu không biết là thế nào nhưng do công ty của bố mẹ cháu làm ăn không được tốt.Nên bố mẹ cháu rất hay cãi nhau,đổ lỗi cho nhau.Chỉ có bố hay mắng mẹ cháu,còn mẹ cháu thì không nói gì.Nhưng lần này,bố cháu mắng chửi mẹ cháu,còn đánh mẹ cháu nữa.Bố còn chửi cả ông ngoại,bà ngoại cháu,...mẹ cháu giận quá nên bỏ đi ,mang theo cả em cháu.Mẹ nói là chỉ đi mấy ngày thôi,nhưng cháu ko biết là bao giờ mẹ về.Mẹ nói để mẹ đi để bố mẹ nguôi giận đã rồi sẽ nói chuyện.Nhưng mẹ đi đã gần 1 tuần rồi mà ko về.Bố cháu thì cứ gọi điện ,nhắn tin mắng mẹ cháu.Và trong lúc nghe lén đc 1 cuộc điện thoại,cháu đã nghe được rằng bố mẹ sẽ quyết định ly dị,và sắp tới cháu và em sẽ không được đi học ở trường nữa,mà chỉ thuê gia sư về dạy.Cháu xin các bác,các cô,hãy giúp cháu,nếu các bác,các cô biết mẹ Hiền,hãy khuyên mẹ cháu giùm cháu.Cháu không muốn phải xa bố,xa mẹ,xa em,xa bạn bè.Cháu thành khẩn xin các bác,hãy giúp cháu