Các mẹ ơi, mình phải làm sao đây? Dạo này mình buồn kinh khủng, mong có người chia sẽ. Mình và chồng sau khi vượt qua nhiều thử thách mới đến đượ với nhau. Thời gian quen và tìm hiểu rất dài và tụi mình thấy hợp nhau lắm. Chồng mình la ngươi tốt, hết lòng vì gia đình, luôn đối xử ân cần, dịu dàng với mình. Mình có 1 đứa con xinh xắn đáng yêu, cs mình là mơ ước của nhiều người. Tuy nhiên đâu ai biết rằng mình bất hạnh ntn. Mình không có đươc cái hạnh phúc của người vợ. Hồi khi yêu nhau chồng mình rất giỏi về khoản này, luôn làm mình cảm thấy thỏa mãn. Vậy mà từ khi cưới nhau đến giờ, đã gần 4 năm mà số lần gần gũi đếm trên đầu ngón tay. Vc mình còn trẻ chứ phải do vđ tuổi tác gì. Mình sinh con hỏn năm rùi vậy mà mới có 2 lần thui, các mẹ thấy có kỳ hok? Lúc đầu mình nghĩ do mình không còn hấp dẫn nhưng body mình cũng đâu tệ. Cũng không phải do cv của chồng nhìu áp lực vì có những ngày nghỉ chồng cũng chẳng thèm động tới mình. mình không phải là người đòi hỏi nhiều cho chuyệng ấy nhưng nếu sống thế này thì mình thấy nó kỳ quặc ntn ấy. Kiểu như anh em sống cùng nhà chứ không phải vc. Mình cũng đã từng bóng gió rùi thẳng thắn nc với chồng về vđ này nhưng không cải thiện được. Chồng mình còn nói là khả năng của anh có thể 2 lần/ ngày vậy là không phải vđ sk. Vậy thì ts hả các mẹ? Mình chán quá, chỉ thương con còn nhỏ dại thui. Mỗi lần đêm đến là mình sợ lắm, cảm giác cô đơn trên chiếc giường của mình, bên cạnh người mình yêu. Mình cũng chủ động nhiều lần nhưng anh luôn trốn tránh. Có mẹ nào có thể chia sẻ với mình với, hic