Mấy nay mình đang bị kiểu như rối loạn lắm luôn đó mọi người ơi, nghĩ sao chồng của mình mọi người biết là hay đi làm xa ấy nên thường là sẽ không về nhà thường xuyên. Mình thì thường rất ít khi nghi ngờ chồng vì chồng đi làm hầu hết đưa tiền về cho gia đình để mình có thể nuôi con tốt hơn. Khi nào cũng vậy hết nên mình cũng ít khi kiểm tra tin nhắn hay message của chồng làm gì hết. Tại thấy anh đi làm mệt rồi nên mình cũng không muốn làm gì hết, chỉ cần anh luôn vì gia đình nhỏ là được rồi mình không than vãn gì đâu.

Hôm qua mình với anh đang ngồi ăn thì mình thấy tin nhắn hẹn đi cà phê, số không lưu tên. Mình cũng rất lo vì sợ chồng có làm điều gì mờ ám đối với chính bản thân mình, tối đó mình mới kiểm tra và hỏi chồng, thiệt sự chồng bảo là nhiều nhân viên không biết giới hạn suốt ngày nhắn tin cho ảnh, ảnh rất mệt. Xong ảnh ôm mình rồi cho mình xem tin nhắn. Qủa thật trong đống tin nhắn chỉ có tin nhắn của mấy nữ đồng nghiệp tự nhắn cho ảnh mà thôi. KHông biết là mình có nên tin tưởng ảnh không nhỉ, rồi mình phải làm gì đây. Sợ lắm một ngày mất đi người chồng thân yêu của mình, sợ chồng lừa dối bản thân mình