em đang cần người động viên, giúp đỡ từ các mẹ.... chuyện của em như sau:

em về nhà ngoại ở tỉnh để sinh con được 3 tháng 10 ngày rồi. Từ khi sinh con ra em không có cảm giác yêu thương con. và bây giờ em không muốn làm bất cứ cái gì hết, kể cả vệ sinh cá nhân nữa.

Mỗi buổi sáng là em sợ dậy lắm, sợ đối mặt với việc tắm nắng, rơ lưỡi, lau mặt cho con, súc bình sữa, tắm cho con.... nghe tiếng khóc của con là em lại giật mình.

ở nhà ngoại nên có bà ngoại giúp đỡ, thậm chí đến pha sữa, rót cốc nước uống cho đỡ khát khi cho con bú cũng chẳng muốn làm. Thà nhịn đói nhịn khát còn hơn. nếu em có làm thì cũng chỉ làm trong đau khổ mà thôi

thà nếu em không biết nhưng chăm chỉ, chịu khó nghe lời thì sẽ tốt hơn. nhưng cho dù mẹ em đã khuyên răn hết mực, anh chị họ, bạn bè của ba mẹ cũng khuyên nhủ mà cứ như nước đổ đầu vịt vậy. nhưng nếu em cứ lười thế này thì chết mất, con em còn bé quá. Hay em bị tâm lý. Có mẹ nào như vậy không, hãy an ủi, giúp đỡ động viên em với.

vì em không thường xuyên online lắm, nên nếu được thì mẹ nào có nhiệt tâm hơn xin hãy giúp em thêm qua số đt 0199.822.4260 - heocon nhe. Xin cảm ơn các mẹ nhiều.