Cả nhà ơi , mình hiện tại đang buồn và đau lắm. Mình đã lập gia đình và có 2 bé gái xinh xắn . Vợ chồng mình về với nhau chỉ có tay trắng ; công việc cả hai cũng không ổn định , khi mình có việc làm tốt thì anh lại thất nghiệp , rồi khi a có việc làm thì mình lại sinh e bé . Cuộc sống của mình cứ nằm trong vòng lẩn quẫn thiếu thốn và rôì thì nợ nần cứ chồng chất khi vay vốn làm ăn không hiệu quả . Thời gian sau này mình cũng chuyển việc thu nhập khá hơn nhiều nhưng do số nợ quá lớn nên chỉ gọi là tạm đủ qua ngày . Rồi mình lại có em bé , lại nghỉ việc vì làm việc quá sức có nguy cơ xẩy thai , lại thêm khó khăn khi lương chồng mình rất bấp bênh nhiều khi chỉ đủ tiền sữa cho con , nên mình đã phải vay mượn rất nhiều để xoay sở trong thời gian đó . Mình cũng động viên chồng sinh xong đứa thứ 2 thì hai vợ chồng cố gắng làm ăn rồi trả nợ dần. Mọi sự chắc rồi cũng sẽ tốt hơn vì mình luôn cố gắng thay đổi cuộc sống của chính mình...Bé thứ 2 vừa mới tròn 5 tháng thì mình lại có thai..... dù vc mình đã giao hợp bằng cách xuất ra ngoài do mình dị ứng với hầu hết các biện pháp tránh thai. Có ai làm mẹ như mình , không thể vui nổi 1 ngày khi hay tin mình có thai. Đừng ai nghĩ rằng mình cho việc có đứa bé này là cản trở cuộc