Các chị ơi, đây là lần đầu tiên em viết bài trên WTT, em thật sự buồn và kô biết phải chia sẽ cùng ai, em hi vọng các chị hãy giúp em vượt qua nỗi đau này.

Các chị ơi, em và ox yêu nhau đc gần 1 năm, chúng em sống cùng nhau kô cưới hỏi & có 1 bé gái, giờ bé đã 4t và chúng em cũng đã tiến tới hôn nhân. Trước đây tình cảm vợ chồng rất đầm ấm, bé con cũng ngoan ngoãn và thông minh. Nhưng chỉ mỗi 1 chuyện sinh hoạt vợ chồng thì ox em ngày càng tỏ ra lạnh nhạt. Mỗi khi anh ấy thích thì anh ấy gần, còn kô thì mặc em cho dù em có "năn nỉ" đi chăng nữa. Em cứ nghĩ hay tại em kô tạo cảm giác cho anh ấy? Hay tại công việc mà anh ấy kô có hứng thú? Em cũng tự đặt biết bao câu hỏi cho mình và kô biết câu trả lời sẽ như thế nào. Cho đến 1 hôm cách đây gần 2 năm, tình cờ em search trên máy vi tính thì em thấy anh ấy lưu lại những hình ảnh kô mấy gì đẹp của những cô gái khác, chẳng những thế anh ấy còn lưu ra hằn hoi 1 cái đĩa "để dành". Lúc đó em cứ nghĩ chắc do tò mò nên anh đã làm thế và em cũng kô nói gì cho anh ấy biết. Em hay ngủ sớm còn anh ấy hay thức đêm, em cứ đinh ninh anh ấy thức đêm chỉ vì mê game online, em cũng chẳng nghĩ gì sâu xa lắm, cứ nghĩ như thế cho đỡ phức tạp các chị nhỉ.

Nhưng gần đây, tình cờ em tỉnh dậy lúc 1/2 đêm em phát hiện anh ấy đang thủ dâm với những hình ảnh trên web. Em thật sự bị sock, vì từ trước đến giờ anh ấy luôn tỏ ra kô mấy gì thích thú với chuyện *********, trong mắt em anh ấy luôn hoàn hảo. Em chưa bao giờ từ chối mỗi khi anh ấy cần và thậm nhiều khi em là người "gợi chuyện" trước. Em kô thỏa mãn được anh ấy sao các chị? Sau đêm hôm đó em hụt hẫn vô cùng, nhưng em vẫn im, giả vờ như mình kô hay biết chuyện gì. Đêm hôm sau vẫn thế, lần này kô phải là những hình ảnh các cô gái khỏa thân, khoe của mà là những đoạn phim ngắn cũng về vấn đề đó, anh ấy vẫn đang làm theo những động tác trên phim. Sáng hôm sau, em kô thể nào chịu đựng nỗi nữa, em đã viết thư và hỏi anh ấy tại sao lại như thế? Anh ấy chỉ im & ôm chầm lấy em khi em bảo "nếu anh kô chấm dứt chuyện đó đi thì chúng mình chia tay vậy". Em cứ nghĩ anh ấy sẽ kô thức đêm và kô tự làm chuyện đó 1 mình nữa nhưng đến giờ đã gần 1 tháng hầu như đêm nào anh cũng tự tìm cảm giác cho mình.

Em kô sao hiểu nổi, trong tình cảm vợ chồng anh ấy ngày càng lạnh nhạt với em hơn trong chuyện chăn gối, tính tình anh ấy thay đổi hẳn, anh ấy đi làm, em thì nội trợ cũng có khi anh ấy có quan hệ bên ngoài lúc nào chắc em cũng kô biết được vì anh ấy trông có vẻ đẹp trai ăn nói có duyên. Từ hôm biết chuyện đến nay tính tình em cũng thay đổi theo, em luôn cáu gắt với tất cả mọi người, kể cả con gái em, mỗi khi em nghĩ đến chuyện anh ấy em lại bực tức & lại quát tháo con bé con, em thật sự có lõi với nó. Nhưng em kô biết phải làm sao để kìm chết bản thân mình, em chỉ biết trút hết mọi hơn giận lên nó. Các chị ơi, em đang khóc, em khóc vì em là 1 người mẹ kô tốt, em là 1 người vợ kô đảm đang như bao người mẹ, người vợ khác. Đầu óc em giờ này thật sự rối bời em chỉ muốn chết đi ngay để kô phải lo lắng, kô phải nghĩ ngợi gì nữa cả. Nếu 1 ngày nào đó em mất chồng, mất con chắc có lẽ cuộc sống này đối với em kô còn ý nghĩa gì nữa cả. Em đã tự an ủi mình rằng hãy tha thứ nhưng liệu em có làm được kô khi mỗi đêm em thấy chồng mình như thế? Các chị ơi hãy giúp em, em thật sự rối, em đang tự tìm giải pháp cho mình, nhưng càng tìm càng thất tối tăm mù mịt.