Các mẹ có cao kiến gì không giúp em trị con mẹ ngứa háng này với.Con đó muốn la liếm chồng em.

Chuyện là vậy nè: em kết hôn được hơn 1 năm và có được một bé gái hơn 2 tháng và cực kỳ hạnh phúc. Trước khi kết hôn chồng em nổi tiếng đào hoa, có quen với chị này( gọi tắt là chị B).Chị B có chồng đi nước ngoài có 2 đứa con gái,thiên hạ nói chị ta và chồng e có dây dưa tình cảm, em tìm hiểu thì được biết chị B này làm em kết nghĩa của chồng, cái kiểu em kết nghĩa và chơi luôn ấy. Nhưng chồng em chưa bao giờ nói với em về chị này là em kết nghĩa cả. Chồng em trước khi lấy em có vợ mất và có 2 con riêng, chị B chăm sóc con cho chồng em và có tình cảm, chị B là giáo viên cấp 3.Rồi em và chồng yêu nhau,trong khoảng thời gian yêu nhau em có thấy tin nhắn chị ta nhắn cho chồng em, gọi điện nữa nhưng chồng em chửi thẳng và lãng tránh. Thế rồi chồng chị ta về, em tưởng mọi chuyện đã yên nhưng trước khi tụi em kết hôn 1 tháng thì chị ta tiếp tục nhắn tin cho chồng em bằng lời lẽ mùi mẫn yêu đương và van xin tình cảm, em điên máu gọi ngay cho thằng chồng chị ta nói toàn bộ. Qua chuyện đó lùm xùm rồi cũng yên.Cái dây dưa cho tới giờ là tiền bạc, lúc còn dây dưa tình cảm chồng em có mượn chị ta một số tiền lớn làm gì thì em không rõ,cho tới giờ thi thoảng chồng chị ta lên tận nhà em đòi nợ. Em thấy buồn cười và cũng tức vì thằng chồng chị B ngu vãi vợ mình ngủ với trai và nuôi trai cho trai tiền và cho vay vậy mà giờ cứ đi đòi nợ thay không biết nhục. Vì chồng em không muốn chồng chị ta và em hiểu lầm nên mọi vấn đề nợ nần là thông qua chồng chị B chứ không liên lạc hay gì gì với chị B nữa. Nhưng cách đây 2 ngày em đi ra ngoài có việc về thì thấy chồng bảo có số điện thoại lạ gọi mà bố nghe 19 giây chẳng thấy trả lời nên bố chửi um. Em mới cầm máy lên nhìn số thì ngay lúc đó có tin nhắn tới với giọng điệu như xưa là xin lỗi bác sĩ cô giáo nhầm máy. Em tức quá biết ngay con mẹ đó em lấy máy em nhắn lại là: Cái đồ la liếm đừng để tôi điên lên,chồng em không biết gì cả vì em muốn yên và không muốn khơi gợi lại quá khứ nhưng chị ta lại gọi. Điên quá em chửi là đồ đĩ muốn la liếm chồng người à.Cô như bãi nước bọt nhả xuống đất thì chỉ có chó liếm chứ người liếm đâu.Rồi em cúp máy, chị ta lại nhắn tin từng tràng vào máy chồng em là: anh à em gọi hỏi tiền nợ thôi mà vợ anh như thế, em thương anh thương hoàn cảnh của anh vậy mà... Cứ nhắn kiểu ngọt nhạt rồi đổ tội cho em,nếu chị ta có ý định đòi tiền thì gọi phải trả lời tại sao lại im lặng rồi nhắn tin nhầm máy mà nếu nhầm máy thì nhắn tin bình thường sao lại có kiểu à ơi. Bao nhiêu số điện thoại lạ chị ta gọi cho chồng em được em chặn rồi, giờ không hiểu sao số mới lại ngầm báo cho chồng em biết. Tức quá em gọi ngay cho thằng chồng chị ta nhưng chồng chị ta ngu lắm tin vợ. Em mới điên lên chửi là: Anh chơi sướng nên để con vợ anh đi la liếm chồng người, anh về dạy vợ anh đi không là đừng trách, thế nhưng anh ta bênh vợ nói là gọi hỏi tiền nợ thôi.Em bảo có gì lên nhà em không được gọi điện nhắn tin nữa.Em đang chờ vợ chồng chị ta lên nhà em nhưng chị ta hẹn 3 ngày sau. Em hóng quá,các mẹ có cao kiến gì trị con mẹ này giúp em.Em muốn cho thằng chồng tỉnh ngộ mà không biết nên thế nào??? Trước khi chồng chị ta về Việt Nam chị ta có gọi cho em và hù rằng: cô không làm gì được tôi đâu vì chồng tôi yêu tôi và tin tôi lắm. Vì trước đó em cảnh báo với chị ta đừng lộn xộn không là tôi nói hết với chồng chị đó.