em sắp gặp tình nhân của chồng và cả chồng nữa, cuộc đối thoại ba bên đấy các chị à, chỉ tiếc là chưa được đào tạo để làm việc này, các chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với nói gì để con đàn bà xấu xa, đàng điềm đó bỏ chồng em

em thực sự sắp điên rồi các chị à, em không ngờ ngày hôm nay em lại phải sống trong đau khổ như này,

Nó là đứa chưa có gia đình, bằng tuổi chồng em năm nay đã 32 rồi, hai bọn chúng quan hệ tin nhắn yêu đương qua lại từ hồi tháng 3 được vài ngày bị em phát hiện, lên giường với nhau hay chưa em không biết, khả năng cao là chưa nhưng cũng không biết được, cái loại đó giờ này mà chưa lấy chồng chắc là cũng khát tình lắm...

em phải làm sao, tối mai em sẽ đi gặp nó không biết nói gì để nó buông tha chồng mình, chồng em thì nói với vợ là: đó chỉ là thứ tình cảm thoáng qua, say nắng, anh sống không thể không có em, anh chưa bao giờ hết yêu em, sao mà cảm thấy nó giả dối vậy không biết sống không thể thiếu vợ vậy mà lại đi nhắn tin chat chit yêu đuơng với người khác, em hận lắm! nhưng đã 8 năm qua e quen với cuộc sống có chồng bên cạnh, giờ ly hôn vừa nhục nhã với hàng xóm khổ cho bố mẹ đẻ mình, vừa không biết là sẽ sống thế nào, em vốn yếu đuối lắm. gặp con đàn bà đàng điềm đó không biết em có mạnh mẽ được không chỉ sợ rơi nước mắt, em vốn là đứa lấy khóc làm đầu, mau nước mắt.

e phải làm sao để cứu vãn cuộc hôn nhân này các chị?

e cảm ơn các chị nhiều! Mong tin của các bậc tiền bối