Chào cả nhà, ai đã đọc những topic cũ của e sẽ hiểu đầu đuôi câu chuyện e như thế nào nên giờ e cũng không muốn nhắc lại nữa.... Còn giờ thì Vc e đã ly thân chuyển bị được ra tòa, giá mà e đc ra đi thanh thản thì không còn gì để nói, nhưng thằng chồng đã làm e hận đến xương tủy nay lại càng làm e căm thù nó hơn...

Chia tay rồi, nó nghe đâu bạn bè nó nói e đi với dai cặp bồ ngoài đường 9h tối ôm thằng đó ngoài đường :((. Khổ thật, mấy tháng nay tối nào cũng cắm cung ở nhà với ông bà ngoại và con gái, vậy mà có kẻ đặt điều nói e như vậy.... Thằng chồng e chẳng biết ngọn ngành cũng chẳng hỏi lại e đối chứng mà đi rêu rao với cả họ nhà nó rằng e cặp bồ nên nó không chấp nhận đc mà bỏ,... khốn cái loại đàn ông không nuôi nổi vợ con... chửi bới vợ con giờ cảm thấy vợ con là cái nợ đeo bám không nghĩ ra đc lý do gì chính đáng hơn nên đổ lỗi cho e vậy... E tức lắm, từ cha sinh mẹ đẻ đến giờ, dòng giống nhà e chẳng có ai có cái gen cặp bồ, thậm chí e còn chẳng biết cái mùi đi chơi với giai ngoài chồng nó như thế nào , vậy mà giờ bị mang tiếng ác.

Lúc này đây e rất cần lời khuyên của các mẹ để sao e đc thanh thản nhất. Theo các mẹ e nên làm như nào trong các phương án sau :

1: Đến nhà chồng và nói rõ cho mọi người về mình.

2. Sớm muộn cũng bỏ rồi nên kệ đi, mình sống sao mọi người thân, hàng xóm, bạn bè mình hiểu thế là đủ

3. Phương án khác

Rất mong các mẹ cho e lời khuyên.... e xin chân thành cảm ơn.