các chị cho em xin 1 lời khuyên chân thành và chia sẻ với em ....hic..hic...

em không biết mở đầu từ đầu, chúng em yêu nhau và vượt qua nhiều ngăn cách để đến được với nhau và bây giờ đã có 1 bé gái xinh xắn 2,5 tuổi, trước đây mẹ chồng em ko cho chúng em lấy nhau sau này khi biết em có bầu thì bà đồng ý cho cưới, nhưng sau 2 năm chung sống với mẹ chồng bây giờ em có nhiều điều ức chế quá, em nghĩ mẹ chồng em đã vì con cháu mà cho chúng em lấy nhau nhưng sự thật ko được suôn sẻ như vậy, thật sự bà rất khéo, 1 mặt trước mặt thì bênh và dạy bảo con dâu nhưng sau lưng em thì mẹ chồng em đã dần dần đưa vào tâm trí chồng em 1 hình ảnh người vợ không ra gì so với suy nghĩ của bà, chồng em rất gia trưởng và tuyệt đối nghe theo lời mẹ, cũng từ đây gia đình nhỏ bé của em không ít những trận cãi vã nảy lửa, đã có lần em sinh con được gần 1 năm có ý định tử tự vì bị street và ức chế, chồng không hiểu và thông cảm cho mình,chồng em luôn khăng khăng nói rằng bà nội rất tốt và do em ko biết điều nên ghét mẹ chồng, em ko biết nói gì hơn, chỉ âm thầm khóc trong đêm.chôngd luôn để ý những chuyện vặt vãnh trong gia đình để bắt bẻ , những chuyện lẽ ra 1 người đàn ông ko nên nói và quan tâm như quét dọn nhà cửa, phơi ,rút quần áo......và rất nhiều, em không nói ra hết được, hiện tại vợ chồng em ngủ riêng mỗi đứa 1 phòng, con thì bà nội cho về quê, chồng em cũng đồng tình mặc dù em rất nhớ con , nhưng chồng em nói con để ông bà chăm thì yên tâm, em ko chăm được con mà chỉ nói cho sướng mồm, em thật sự suy nghĩ về chồng em rất nhiều và hôm nay em đã có suy nghĩ muốn bỏ chồng, các chị cho em xin 1 lời khuyên và chia sẻ với em nhé, em cám ơn mọi người nhiều......................