Các mẹ ơi, mình đau khổ quá. Dù đã đinh ninh chồng có bồ nhưng sao mình vẫn đau khi biết sự thật này. Và mình thương con mình hơn hết trong sự đổ vỡ này.

Bao nhiêu lâu nay nghi ngờ nhưng ko có chứng cứ vì chồng ở xa. Hôm nay vô tình mở hộp mail của chồng (mail công ty nên chỉ dành cho công việc, ko bao giờ gửi thư riêng) thì tự dưng thấy 3 cái mail gửi từ di động Nokia, nội dung chỉ là "anh iu", "gửi anh yêu", "anh yêu ơi" và mấy tấm hình của con bé đó mặc áo trắng như là y tá bệnh viện. Mình biết chồng mình ko bao giờ dùng mail này để gửi thư riêng vì mình và 1 đồng nghiệp biết pass nên thấy chồng đã xóa nó. Chồng mình ko biết nhiều về tin nên tưởng xóa là hết. Nhưng mình ko hiểu con bé kia ở gần hay xa chồng mình mà phải gửi mail, gửi hình?

Dù chẳng còn nhiều tình cảm, dù vợ chồng hục hoặc, dù nhiều lần muốn bỏ mà sao mình vẫn đau thế này. Thương con thơ cả quãng đường dài phía trước chắc chắn sẽ nhiều thiệt thòi. Li dị thì sẽ khiến bố mẹ mình đau khổ vô cùng. Mình phải làm gì đây? Các mẹ củng cố tinh thần mình với. Thương con, thương cha mẹ hơn nỗi đau bị phẩn bội này.