Các chị ơi, hãy cho em lời khuyên với, em đang rất đau khổ. Hiện giờ em đang mang bầu, cháu mới được 15 tuần. Trong thời gian có bầu, sinh hoạt vợ chồng vẫn bình thường vì em cũng đọc nhiều tài liệu và biết việc này k anh huởng nhiều tới con. Nhưng từ khi có bầu, em rất dễ tủi thân và hay khóc, lại hay dỗi, chính vì vậy mà những lý do nhỏ nhưng vợ chồng cũng hay giận nhau và em lại khóc (biết ảnh hưởng con nhưng ko kiềm chế được). Hôm vừa rồi, chúng em giận nhau, nhưng cũng chỉ là lý do rất nhỏ thôi,buổi trưa, anh ấy gọi điện cho em nói: "tối nay anh ko về nhà đâu", em cũng nghĩ chắc chồng đi với cơ quan, lại đang giận vợ nên cũng k nói gì. Từ trưa tới tối, anh k hề gọi điện hay nhắn tin cho em nữa (mà bình thường có giận cũng vẫn nhắn tin). Tới gần 11h đêm, chồng em về,người toàn mùi rượu, anh ấy ngồi ngay sau em, cầm điện thoại gọi cho cậu bạn mới đi chơi cùng. Không thể tưởng tượng được chồng em lại nói ra những lời đáng ghê tởm và kinh khủng như thế trước mặt em:"Anh về tới nhà rồi, mà nè, lần sau mày dẫn anh đi thì phải tìm hàng đẹp, gì mà toàn như U30,xấu kinh, chưa làm được tý gì đã xuất mẹ rồi.Để lần sau anh dẫn mày đi, toàn hàng đẹp thôi, sướng lắm..."Còn nhiều nhiều nữa,thật là kinh khủng, em k thể tưởng tượng anh ấy lại làm thế với em, vợ chồng giận nhau có đáng phải hành hạ vợ khi có thai như thế k?trong khi anh ấy biết em dễ xúc động như thế nào. Mà quả thật, chỉ nghe thêm vài câu nữa,em bị sốc quá nên khóc ngất và bị co giật, tới gần 1 tiếng sau mới khỏi. Lúc đó cảm giác đau đớn, cảm thấy bị xúc phạm làm em như bị mê đi. Lúc tỉnh hơn 1 chút, sờ bụng thấy thương con và thương bản thân quá. Em chỉ sợ bé bị làm sao nên sáng hôm sau đi siêu âm ngay, cũng may bé k bị gì.Sau hôm ấy, anh xin lỗi em và nói anh chỉ đùa em cho vui, nhưng em k thể tin, vì anh ấy nói chuyện điện thoại với người khác,làm sao mà đùa được. Chồng em từ trước tới giờ vẫn thường hay thích nhắn tin gọi điện cho những người con gái khác, nên em biết rõ chồng đã làm chuyện đó. Em đau khổ vì nếu biết chồng đi cave đã đau, nhưng đằng này anh ấy nói cả việc quan hệ với gái như thế nào trước mặt em, thật sự em k thể chịu đựng được. Em mới lấy chồng được 1 năm mà anh ấy đã như vậy, sau này sẽ ra sao?Em k quên được những lời anh ta nói, các chị bảo em phải làm sao bây giờ?giúp em với.EM GÁI TỘI NGHIỆP.