Buồn và đau quá các mẹ àh!

Cả đêm em không hề ngủ được, nước mắt sao cứ chảy hoài, buồn và tủi thân.

Sao anh lại có thể nói dối nhiều lần như thế, một lần,hai lần, ba lần..anh hứa hẹn......và tất cả em đều bỏ qua hết..

Về bản chất chồng em rất yêu thương vợ con và rất tốt.

Nhưng mỗi lần anh nhậu nhẹt là mỗi lần vợ chồng cự cãi, hễ gia đình có chuyện rắc rối là anh nhậu say khướt và đi không về , em có nói chuyện thẳng với chồng là anh làm vậy để mọi chuyện rối lên chứ kg giải quyết được gì, trong khi anh cần phải tỉnh táo ,còn việc anh đi không về cả nhà đều lo lắng, em hiểu vì có thể nhiều lúc quá buồn nên mới vậy.. Chồng cũng hứa hẹn,cơ mà em không thể nào chịu đựng hổi lời hứa suông,..lâu lâu lại tái diễn lại như thế được, em tin là chồng em không có chuyện ngoại tình gì cả...chỉ có việc nhậu thôi.

Trong thâm tâm em không còn tin tưởng chồng nữa, dù một lời nói nào em cũng phải suy nghĩ là điều đó có là sự thật hay không? "Anh nói em hãy tin anh,anh không làm gì có lỗi với em cả", nhưng những lời nói của anh lúc thật và lúc không thật thì làm sao em có thể tin tuyệt đối dù chuyện không đáng gì, nhưng cái kiểu cư xử như thế thì em không thể nào chấp nhận.

Có thể chuyện của em không đến nổi nào so với các chị, nhưng em mệt mõi vô cùng với những cư xử như thế....niềm tin em đã mất thì cuộc sống gia đình cũng nguội lạnh..em đang nghĩ đến chuyện tiêu cực..em không thể sống trong tâm trạng lúc nào cũng lo sợ,cũng lo lắng, không có niềm tin các chị ah! Các chị ơi cho em lời khuyên chân thành đi!!!!!!!!!!!!