em năm nay 22 tuổi cái tuổi mà e cho là vẫn còn quá trẻ để tiến tới hôn nhân,gia đình.cách đây 2 năm em gặp chồng em bi giờ bọn em yêu nhau nhưng ko may em có thai nên chúng em kết hôn ạ.sau 2nawm chung sống em thấy chồng em hiền quá hóa đần ạ chồng em trẻ con chẳng biết gì cái gì cũng nghe theo mọi người ai bảo gì lam đấy em có chửa em hầu hạ gia đình chfng đến ngày em đẻ thì thôi nhưng trong thời gian ấy chồng em chẳng qtaam em tí nao,csoog áp lực gia đình chồng cộng với tinh cảm vợ chồng nhạt nhẽo khiến em thấy chán nản nhưng vì con gái nên em cứ âm thầm chịu đựng cho qua ngày.từ ngày cưới tới giờ đã 2 năm trôi qua bắt đầu gần 2 tháng nay em xin đi làm công ty ạ.vốn dĩ e la nguoi cao dáo xinh xắn hay nói nên khi đi lam em da quen đươc rất nhiều bạn bè ạ lúc đầu họ tưởng em chưa chồng thì tranhnhau ra bắt truyen với em.sau khi biet e có chống thi họko dám nói truyện với e nhiều nữa.trong ấy co một anh anh hơn em 2 tuổi ạ anh ay vẫn thế vẫn nói truyen hỏi han em bình thường sau 2 tuần e chuyển ra bộ phận khác làm ko làm cùng chỗ anh ấy nữa 2 đứa có xin sdt va nt cho nhau nhưng ko phải lúc nao cũng nhán mà cứ 2 hoặc 3 hum thi nt nói truyện một lần.hum kia công ty cho đj du lich em va anh ay cùng đj anh ấy lúc nào cũng gọi điện hỏi xem đang ở dâu ngồi chỗ nào xe nfo để anh ấy ngồi chỗ cùng với em đến nơi rồi lăng xăng đj theo em thôi a.đến trưa anh ấy hỏi em đj thêm một đia danh nữa ko thì đj cùng xe với anh ay em tra lời ko đj rồi anh ấy lại gạ e dj tóm lại là rất nhiều lần ạ.sau rồi chán anh ay ko bảo em đj nũa va hình như em tháy anh ấy buồn các chị ạ em nhìn anh ấy đj rồi tự nhiên em thấy trong lòng nặng trĩu buồn như kiểu thất tình ấy ạ e chỉ mong anh quay lại rủ e thêm lần nữa e sẽ đi nhưng mà ko kip nữa rồi ai bảo em cHẢNH QUÁ.E CO NT LA ANH ĐI VUI VẺ NHÉ NHƯNG A AY KO NT LẠI RỒI EM LẠI NT TIẾP LA ANH GIẠN EM RỒI À AH ẤY CŨNG KO NT LẠI.đến tối về anh ấy có nt hỏi em đang làm gì vậy e nt trả lời nhưng anh ko nt lại rồi e lại nt thêm mọt tn nữa nhưng cũng ko thâsy anh trả lơi cả ngày hôm qua anh cũng ko trả lồi tn của em.hum qua e cứ đợi anh nt làm em mất hồn cả ngay và hình như e đang nhớ anh thi phảiddeesn tối e ko chịu đc e mới nt hỏi thăm anh một câu nhưng ko thấy trả loi gì cả...như vậy là sao các mẹ thông thái ơi helpme............