Em đang là sinh viên còn 8 tháng nữa mới ra trường.Em đang cÓ thai tháng thứ 5.Mới đầu em và người yêu em định bỏ thai nhưng cuối cùng em quyết định nÓi chuyện này với gia đình.Em đã nÓi chuyện với mẹ em.Mẹ em rất thương và thông cảm cho em mẹ em ủng hộ việc em giữ đứa bé lại. Mẹ em cũng nÓi không nên bỏ đi đứa bé đã lớn nếu bỏ đi bây giờ sẽ rất ảnh hưởng tới sức khỏe và tâm lý sau này.Em cũng rất yêu đứa bé và không muốn bỏ.

Nhưng khi em và người yêu em nói chuyện với bố mẹ anh ấy.Thì bố mẹ anh ấy phản ứng rất gay gắt và bắt em bỏ đứa bé đi.

Em thật sự không biết phải làm thế nào.mẹ em thương em và nói chuyện với gia đình bên kia nhưng gia đình bên đó vẫn mực mực bắt em bỏ đứa bé đi. EM và anh ấy rất thương đứa bé.Anh ấy đã xin mẹ vì đã trót dại thương lấy đứa bé mà giữ nÓ lại.Nhưng bố mẹ anh ấy vẫn không đồng ý.Em phải xử lý tình huống này như thế nào đây các mẹ.Em thật sự không muốn bỏ con em.Em xin mẹ em cho em được sinh con một mình nhưng mẹ em nói làm thế không được và bảo em chịu đựng cố gắng thêm 1 thời gian nữa xem phản ứng nhà bên kia ra sao.Nhưng em còn đang đi học cái thai thì cứ to ra.Em không thể giấu mãi được.

Các mẹ làm ơn giúp em với.