Buồn quá các mẹ ơi, hôm nay em vừa phát hiện ra nhiều rất thất vọng. Sự việc là thế này, ox em có một NT3 đeo theo từ 2 năm nay kể từ ngày tụi em cưới nhau, sau lần em phát hiện cách đây 1 năm, 2 người đã uứa là sẽ không liên lạc nữa. Nhưng đến cách nay hơn 1 tháng, em mới biết là 2 người vẫn thường liên lạc nhau. Chồng em thì nói là chỉ xem con bé đó như em gái vì từ trước tới giờ ong cũng hay giúp đỡ nó tìm việc làm, dọn nhà giúp này nọ. Nhưng con bé ấy thì cứ liên tục nt, gọi điện, gửii mail nói những lời yêu đương với oxa e, rồi cứ đòi oxa e phải lại chỗ nàh trọ cô bé đó chơi

Cách đây 1 tháng e đã làm rất dữ dội với 2 người không cho liên lạc nữa. từ đó đến nay e tháy nó ko dám liên lạc nữa. hôm nay tình cờ em đọc được mail liên lạc qua lại giữa oxa e và con bé đó, mặc dù oxa không nói lời gì yêu đượng với con bé đó nhưng em vẫn cảm thất đau lòng lắm vì từ lúc oxa hứa là sẽ không liên lạc nhưng lại vẫn mail qua lại với nó, chưa kể nt, gọi điện e ko biết. Tự nhiên thấy thất vọng kinh khủng. Các mẹ nghĩ em có nên nói chuyện với oxa không hay cho qua luôn (Thật sự về chuyện này em cũng nói nhiều lắm rồi) và hiện tại thì vợ chồng đang rất vui vẻ, con bé ấy hiện tại cũng ko liên lạc nữa.

Các mẹ cho em lời khuyên với!