Các mẹ ơi, chồng em ngày nghỉ lễ mà vẫn còn nhắn tin private facebook với một chị ở công ty(bằng tuổi chồng em). Vẫn chỉ gọi nhau là bạn tớ thôi, nhưng quan tâm lắm, ngta về quê họp lớp cũng hỏi han này nọ, bạn của ngta chết cũng tỏ thái độ rất quan tâm. Chưa kể em tình cờ đọc đc những đoạn chat với chị ấy thì chồng em bảo luôn sẵn sàng giúp đỡ trong khi cũng biết ngta có chồng với 2 con rồi. Em đã tự dặn lòng là đấy chỉ là giao tiếp bạn bè thôi. Hic hic, nhưng giữa ngày nghỉ, mở mắt ra, vào máy tính cũng msg facebook hỏi thăm về quê chơi có vui ko, trưa uống rượu xong lên phòng ngủ cũng định nt cho chị ấy nhưng chắc do say quá chỉ kịp tìm tên rồi vào soạn tin nhắn thui chứ chưa viết đc chữ nào thì lăn ra ngủ. Tối qua trong lúc ngồi nghịch máy tính của chồng mà em tình cờ biết đc, hic hic, lão ấy chat bằng mail của cty và facebook, 2 cái đấy em ứ có pass nên chẳng biết, nhất là FB lại còn không cho vợ add friend nữa chứ. Hic hic, tâm sự với chị ấy thì đc mà về chẳng bao giờ tâm sự với vợ, toàn ôm cái máy tính. Em công nhận là em hay đa nghi nhưng thật sự thì em không thể nảo thoát khỏi cái ám ảnh này. các mẹ giúp em với