Em chào mọi người ạ. Em rất hay đọc webtretho, nhưng bây giờ mới là lần đầu tiên gửi bài cần chia sẻ của mọi người. Con em 4 tháng, cân nặng 6,9kg. Bé ngoan, chơi tốt, ăn ngủ điều độ đúng giờ ( trộm vía con), cười và hóng chuyện líu lo suốt ngày. Vậy mà hôm vừa rùi bế con qua nhà bà nội chơi,lúc trên xe em cho con bú rồi, tới nhà bà nội chơi được 1 lúc khoảng 15p bà giục cho con bú, em bế con cho bú mà nó đâu chịu ti ( có đói đâu mà ti cơ). Thế là hôm sau bà nội gọi điện cho chồng em, nói em ko bằng cái giẻ rách luôn, nói là em ko chịu chăm con, nói là em ko thích cho con bú vì mặc đồ đẹp quá cơ, nói là thằng bé bị suy dinh dưỡng vì mẹ nó ko cho nó bú đủ ( ?????), nói là thằng bé thịt nhão nhoẹt ( suy dd làm gì có thịt mà nhão ??? )... mẹ chồng em thì thương con, thương cháu mà lo lắng thái quá. Và em vô tình biết được nguyên nhân mẹ chồng trở nên vô lý như thế là bởi vì cô em chồng nói ra nói vô. Nó nói là ngày xưa thằng con nó bằng tháng thằng con em là bụ bẫm lắm, vậy mà bây giờ gần 3 tuổi mà còn có 11kg. Vậy thì thằng con em sau này ra cái gì???? Phải nuôi cho béo lên sau này ốm đau, bệnh hoạn rút đi là vừa... (????). Ôi trời ơi là trời, em tức ói máu mà ko nói được gì, sao trên đời có người thiếu kinh nghiệm chăm bé mà cứ thích chọc ngoáy cách nuôi con của người khác thế. Con em đi bs, người ta nói nó phát triển rất tốt vậy mà nhà bên đó nói con em suy dd, nói em ko biết nuôi con. Làm chồng em lo lắng, sốt ruột mấy ngày nay.

Đây là sản phẩm (hình con em ) của em đây ạ:

http://tapchitretho.vn/blog-va-be/1176-bon-p-trai.html

Các chị nhìn xem nó có suy dd như lời mấy người đó nói ko ạ??? Mà chồng em bận trăm công ngàn việc, thế mà cứ phải lo lắng con cái những chuyện ko đâu. Chán ghê cơ