Xin lỗi, em chính là người vợ điên đó đây ạ.

http://www.webtretho.com/forum/f188/vo-toi-bi-dien-1441309/

Thật là xấu hổ khi vạch áo cho người xem lưng như thế này.

Em xin lỗi cả nhà. Mong các bố mẹ khác hiểu và thông cảm .....

Có thể em đã trở thành một con điên thật, em điên không phải chồng em đã ngoại tình, chuyện ngoại tình của chồng em chỉ là 1/3 những gì em đang phải chịu đựng khi phải sống cùng một mái nhà với người mà em gọi là chồng đó.

Em vẫn nhớ như in và làm theo lời mẹ mình căn rặn trước khi về nhà chồng: "Trong cuộc sống, là người phụ nữ sẽ phải chịu thiệt thòi hơn đàn ông rất nhiều thứ, con sẽ phải chịu đựng mọi sự phức tạp, có lúc đau khổ, nhưng con cứ sống sao cho phải đạo, hết lòng vì nhà chồng, vì chồng con, thì con sẽ luôn vui vẻ hạnh phúc"

Nhưng....

Mặc dù em còn chưa hiểu được mình đã làm gì để phải hứng chịu tất cả những điều đó, nhưng em vẫn tự an ủi mình rằng, mình cũng chỉ là 1 trong vô vàn những bà vợ bị phản bội mà thôi, các mẹ đã đối mặt với nó theo nhiều cách, còn em không có cách gì ngoài sự dằn vặt, sự căm thù, sự hối tiếc ,

Buồn quá phải ko ạ ?............

Nhưng ko sao, em sẽ cố gắng sống tốt tới mức có thể, vì con em, vì những người ruột thịt đang lo lắng cho em và theo dõi từng bước chân em đi, từng ngày, từng ngày ....

Dù ....... đêm đêm em nước mắt em vẫn chẳng thôi rơi .....