Chào cả nhà , cả nhà xó thể cho em một lời khuyên xem e nên phải làm thế nào có được không ạ.

chuyện là thế này cả nhà ah, em và chồng e sau một trận xô xát kịch liệt e giận quá e về nhà mẹ e chủ định chỉ về chơi vài ngày nên em không đem đồ gì về hết ngoài bộ quần áo mặc trên người ra, thế nhưng sau hai tuần cứ nghĩ ck e sẽ nghĩ ra cái sai của mình và xuống đón e về nhưng ko ngược lại e lại nghe dc tin ck e dẫn một cô gái khác về nghe đâu cô gái đó đang học lớp 11 và vùa mới bỏ học, điều đó làm e rất tức giận và cảm thấy thất vọng và bọn e đã quyết định sóng li thân và anh ấy cùng bới cô bé kia cũng bỏ nhà đi ở với nhau ở một nơi khác vì bố mẹ ck em không đồng ý ( vì bố mẹ chồng e rất quý em và muốn em quay về ) cho đến tết năm vừa rùi a đấy về quê ăn tết e cũng chẳng hiểu lúc đấy a đấy nghĩ thế nào đến ngày 28 tết thì bố mẹ ck e cùng ck e xuống xin lỗi và đón em về có mặt bố mẹ và các bác em a đấy đã hứa rất nhiều vì vậy em cũng chấp nhận bỏ qua cho anh ấy và cũng không muốn mình mang tiếng bỏ ck, nhưng ngay tối hôm đó về a đấy dã nói chuyện với e là a đấy có thể sẽ ko quên dc cô bé kia a đấy về với em chỉ là ko muốn bố mẹ ck e buồn và ko muốn a đấy mang tiếng bỏ vk, và đêm đó em đã khóc rất nhiều em nói a là con ngươi ích kỉ giá như a đấy ko xuống đón em có phải e ko phải mang tiếng đi đi về vê ko, và a đấy vẫn cứ liên lạc với cô bé kia, e đã định lain chở lại về nhà e nhưng bố mẹ ck e xin ở lại ăn tết rùi qua tết xem tình hình thế nào, mẹ chồng em cũng khóc rất nhiều, vì ko muốn bố mẹ hai bên phải ăn tết ko vui vẻ nên em đã quyết định ở lại qua tết zem tình hình tn, nhưng a đấy đã bỏ đi từ tối hôm 29 cho đến hôm mùng 4 tết a đấy ko về nhà chi hầu như a đấy ăn tết trên nhà cô bé kia và những ngày đó e đã khóc rất nhiều,vvà đến mùng 8 thì e quyết định trở vê nhà e và một tháng sau sau khi hoàn thành công việc nơi đó e đã đi đến một nơi rất xa nơi đây hầu như em chẳng quen ai và a đấy vẫn lại tiếp tục ở cùng cô bé kia cho đến một tháng chở lại đây a đấy thường xuyên gọi điện cho e và xin e hãy quay về bên a đấy mặc dù e biết a đấy vânz đang ở cùng cô bé kia vì vẫn chụp ảnh và đang những dòng stt cùng nhau, e cũng chẳng biết a đấy đang nghĩ gì nữa, đã nhiều lần e định làm đơn li hôn nhưng thực sự e ko có đủ can đảm vì hình như e vẫn còn yêu a đấy rất nhiều nên cứ khất lần nên li thân cũng lâu mà bọn e vẫn chưa li hôn , e đang rất phân vân liệu e có nên tin vào lời xin lỗi của a đấy ko liệu e có nên làm đơn li hôn không , mặc dù bố mẹ và gia đình e rất mong muốn e sẽ li hôn với a đấy , mọi người có thể cho em lời khuyên được không ah e rất cám ơn mọi người.