Mấy hôm nay e buồn quá mà chẳg tâm sự được cùng ai..Cho e trút lòng lên đây 1 chút nhé...

Xem phim chợt ngẫm bây giờ giữa vợ chồng mình có còn tình yêu không nhỉ???

E quá chán nản với cảnh chồng em cả ngày mải mê chỉ chim với chóc...Cho đến trưa qua thì thực sự không thể chịu nổi nữa khi mà mình bế con,mẹ chồng ăn cơm xong lên giường mình nằm.Chồng ăn cơm xong bê mâm lên cất và định đi,mình tức lắm,lúc đó mc mới bảo bế con cho nó ăn cơm.Mình chẳng thiết ăn chỉ nói luôn em thì cần j ăn.Chẳng cần phải ăn...

Em chán lắm...Cs vợ chồng chẳng có lúc tâm sự...chẳng có lúc sẻ chia an ủi vỗ về..Thậm chí chẳng nói chuyện j mấy ngoài vài ba câu hỏi linh tinh...Khi đêm xuống nhiều khi em mệt mỏi chẳng muốn đáp ứng chồng chuyện đấy...CHẳng lẽ cs cứ diễn ra ntn mãi sao???

Tại sao chồng ko nhớ đến ngày xưa đã vất vả ntn mơi có dc em...???

Sao ko nhớ đến những phút giây đau khổ ntn khi thấy em ở cạnh ng khác...buồn về ng khác...

Và rồi lúc có dc em anh đã dính chặt lấy em ntn?Em đi đâu anh cũng đi cùng..Vậy mà bây h là vợ chồng.Sáng anh dậy cho chim ăn,rồi cho chim tắm nắng,rồi lại đi cùng bạn bè chỉ chim với chóc,tối đến cũng chim,rồi đi ngủ,hết 1 ngày.Thời gian cho vợ con của anh chắc chỉ đếm đc bằng phút..Thỉnh thoảng nhờ anh bế con dc 1 tí..Thấy tội nghiệp cho con trai quá..Nhiều khi nhìn thấy bố theo quá mà bố thì mải này mải kia...

Chẳng quan tâm j ăn uống vợ con..Vợ đau con khóc cũng ko hỏi...

Chẳng phải máu mủ của mẹ chồng mẹ chồng ko sót đã đành..Đằng này vợ chồng đầu ấp tay gối sao chẳng xót xa nhau..???

E đã từng đau đớn trong tình yêu rồi ngã vào vòng tay anh....Em lấy anh 1 phần vì mọi ng khuyên nên lấy ng yêu mình chứ đừng lấy ng mình yêu..Ai cũng phải công nhận anh quá yêu em...

Anh ngày xưa đây sao???E ko còn nhận ra nổi nữa........

E ko muốn nói rằng hối hận vì lấy anh...

Nhưng nếu biết trước rằng cuộc sống sẽ ntn thì em sẽ ko lấy anh đâu và một mình nuôi con...

Đã lâu lắm rồi em mới có cảm giác thèm được uống...Thèm được say...Thèm dc đi 1 nơi thật xa..................

E phải làm j để cs vợ chồng mình dc duy trì,dc tốt đẹp...Để con mình luôn được hạnh phúc...........

E buồn lắm!!!

Qua rồi cái thời em yêu...và được yêu mãnh liệt..........

ANh quên những khi anh vượt bn cây số để đến bên em rồi sao???

ANh quên cảm giác khi phải xa em rồi sao???

Anh quên rằng đã yêu em thế nào rồi sao???

CHưa bao giờ em thèm yêu và được yêu mãnh liệt như thế...