Em đang làm nhân viên trong công ty và sếp em năm nay cũng 40 tuổi rồi các chị ạ..dạo này em.có hay nói chuyện.với sếp.và sếp.nói có tình cảm với em và em.cung vì ngưỡng mộ sếp lâu lên sếp cũng k khó để biết e cũng có tc với sếp,,em năm nay 25 tuổi cao m7 xinh xắn có lẽ vì thế mà xếp.cũng để ý em từ lâu.chúng e có đi uống cf với nhau 2,!lần

Lần 1 e đi xe máy anh đi ô tô lên uống nước nc xong ai về nhà nấy và anh ấy có vẻ thích em nhiều hơn,,nhưng trong lúc nói chuyện hay đề cập bóng gió về thân.hình em kiểu như không biết béo hay gầy cái này phải kiểm.tra trực tiếp...

Lần 2 thì đi công viên khi về thì bảo đi đâu đó sáng hôm.sau về những em k đồng ý em.nói anh hãy tôn trọng em,,,thế là cố tình đi tiếp nhưng ngĩ sao lại về...về thì anh nói anh rất quý mến.và tôn trọng em

Nhưng từ lúc đó trở đi anh không nt không gọi diên.gì cho em.2 hôm nay rồi,em cũng vì tự trong lên cũng không nhắn.tin.hỏi han câu nào hết,,các chị ơi em không biết anh ấy đang nghĩ gì,chợt e ngĩ k.may hôm.đấy mà đồng ý vào nn thì hôm.sau bị bơ thế này em đau chết mất

Mọi người cho em xin lời khuyên với