chào cả nhà!

em năm nay 25 tuổi, em là con gái và là người đồng tính.Em biết mình là người đồng tính từ khi còn nhỏ, em chưa nói với gia đình , bạn bè cũng chỉ có mấy đứa bạn thân biết, từ lúc lớn lên cho đến giờ em không hề dắt bạn trai về nhà cho nên cả gia đình lo lắng và bắt em quen bạn trai, em không thể yêu được một người con trai được vì nó đối với em thật khó khăn. Em mất mẹ từ nhỏ nên chỉ ở cùng ba, anh trai và hai chị gái, đôi khi em có hỏi vu vơ kiểu giỡn giỡn với anh hai là nếu em không thích con trai mà chỉ thích con gái thì sao? anh Hai em trả lời rằng : thì mày đi chết đi, mấy cái đứa đồng tính là lũ bệnh hoạn đua đòi , tao mà đẻ con tao ra nó như vậy tao giết cho chết :( thật sự lúc đó e không cầm được nước mắt, liền bỏ vào phòng vì sợ lỡ khóc trước mặt thì anh hai sẽ nghi. năm đó em học 12, câu nói đó làm em bị ám ảnh, ám ảnh nếu như cả gia đình biết em là người đồng tính thì họ sẽ thế nào, nó làm e dằn vặt đau khổ.chị e nói chị không chấp nhận trong gia đình này có ai là người đồng tính cho nên không có nói vớ vẩn hỏi vớ vẩn như vậy chị sẽ la.Năm nay em 25 tuổi rồi, cả nhà lo lắng vì không thấy em dắt ai về nhà, mối tình đầu cũng không thấy, anh chị và ba đã quyết định cho em cưới 1 người con trai, là con trai bạn thân của Ba em, e cũng có nói chuyện qua với anh ấy vài lần, ảnh cũng rủ đi chơi vài lần, ảnh cũng mến em. ảnh cũng 29 tuổi r nên gia đình hai bên muốn bọn em lấy nhau.Em không chấp nhận, thì bị gia đình la mắng và nói nếu em không lấy thì ba e sẽ từ em, vì ảnh tốt, ngoan lại còn con trai của gia đình đàng hoàng. anh chị ơi, em không thể nào lấy chồng được, e không thể nào sống cùng 1 người em không yêu cũng như không có được cảm giác gì, em muốn nói cho gia đình biết e là người đồng tính nhưng e sợ ba sẽ rất sốc và cả anh chị em nữa, e cứ bị luẩn quẩn và không nghĩ rra được gì bây giờ em phải làm sao đây?

làm ơn giúp em, e cần sự tư vấn của mọi người, em xin cảm ơn!