Chào cả nhà,

Em là thành viên lâu năm của diễn đàn nhưng không muốn ai nhận ra mình nên đành phải lập nick mới.

Em đang hoang mang quá, nhưng chắc sẽ phải bình tĩnh để tiếp tục theo dõi...

Tình hình là em đã bí mật cài find my phone vào điện thoại của chồng, theo dõi mấy ngày và hôm nay đã có kết quả.

Sáng chồng đã ăn sáng ở nhà nhưng đến công ty em vẫn thấy chồng đi ăn sáng ( ở khu vực ăn sáng gần công ty anh ấy em biết khu vực này vì thi thoảng em vẫn ăn cùng chồng ở đấy), rồi về công ty, rồi đến 1 khu vực (gần hồ) khoảng 2 tiếng. Sau đó đi ăn trưa (uống bia với đồng nghiệp vì lúc đó em gọi cho anh ấy) và sau đó khoảng 1h thì vào 1 con ngõ cách công ty khoảng 2km tầm 2 tiếng. Gần 3h mới thấy về công ty. Những thông tin này thể hiện trên GPS em xem được từ máy tính của em.

Em rất hiểu chồng và công việc của chồng, các mối quan hệ làm ăn, bạn bè của chồng nên đi đến đâu, để làm gì vợ chồng vẫn thường chia sẻ với nhau. Việc anh ấy ở 2 tiếng trong 1 ngõ nhỏ đấy đủ làm em nghi ngờ, nhưng tiếc là ngay lúc đấy em không đến được..4h chiều em phi xe máy đến đúng điểm đấy và cả ngõ đấy không có gì đặc biệt ngoài 1 cái nhà nghỉ...nằm ở khoảng 2/3 của con ngõ và đúng vị trí định vị trên bản đồ mà em đã xem.

E về đã, mai sẽ kể chi tiết hơn về cuộc sống của vợ chồng em, mong được mọi người chia sẻ...Em thấy buồn chán vô cùng.