Em có mấy việc muốn hỏi thôi ạ. Em năm nay 20 tuổi, học năm thứ ba.

1. Em thấy mấy ông bà yêu, có cả ông bạn Ny em thấy măy đôi toàn chửa 5 tháng rồi mới cưới. Nếu như e lấy chồng 2 năm sau cưới mới đẻ có OK k ạ. Any hơn e 9 tuổi cũng hơi lớn rồi ạ. 

2. Cái nữa là cho e hỏi về vấn đề việc làm, học năm 3 hay 4 có cần đi làm partime k phải mấy cv chạy bàn đâu ạ. E thấy nhiều đứa khá giỏi, chưa học xong mà đã có việc rồi, chả hiểu đi học nửa ngày thì có CTY nào ngta nhận làm nửa ngày k ạ. Tại vì e cũng máu đi làm lắm m.n. 

3. Nữa là đi làm văn phòng các chị hay mặc váy phải k ạ. E 20t mà chưa có một cái váy nào luôn ý ạ. Tại e hơi đậm người, mặt cũng hơi k xinh, nên k đc điệu lắm, ít đi chơi nên ít mặc. Thành ra e như con đàn ông ý huhu. Đến lúc đi làm có tiền liệu phong cách thần thái có khác k ạ. Em thì chả bh đánh son vì nhìn e đàn ông lắm, vai thì ngang mà người thì to, mặc đồ k điêu nhưng e nghĩ ai cũng thay đổi thôi nên nếu đi làm e sẽ chăm chút bản thân e nhiều hơn. 

Bonus thêm là mặc váy xuông thì m.n ngồi sau xe ntn ạ. E ngồi 1  bên k vững ạ. Bài e hơi dài m.n thông cảm nhé. E sẽ rep từng cmt một cách sớm nhất để cảm ơn m.n ạ