E và anh ấy cưới nhau cũng đc 4 năm rồi,đã có 1 bé trai kháu khỉnh 16 tháng tuổi . Trước đây tụi em cũng rất khó khăn để đến đc với nhau,nghèo lắm nhưng lúc ấy a ấy yêu và chiều chuộng e lắm.A ấy rất có tài,biết làm ăn và thương yêu vợ con.T/g trôi qua , cuộc sống của vc e vẫn rất êm đềm,a vẫn iu thương em và con.Mỗi ngày em và a cùng đi làm (cty do tụi em tự lập,nói chung tụi em sống ko nhờ vả vào g/d,hoàn toàn tự lập).Dạo gần đây công việc làm ăn của e và a ấy ko đc tốt,có lẽ cũng là thị trường chung,đến khi a mở thêm chi nhánh thì khó khăn càng tăng,áp lực công việc và c/s càng nhìu,có lẽ cách cư xử của e ko đúng,e đã ko hiểu và chia sẽ cùng a những lúc như vậy,e còn hay gắt gỏng ảnh trước mặt nhân viên nữa.Chi nhánh của e mở gần đc 2 tháng thì a bảo e tuyển nhân viên,nhưng phải là nữ,có lẽ tính chất công việc là bán hàng nên phải cần nữ.Tụi em có 2 cửa hàng,em chủ yếu quản lý tiệm cũ,còn anh quản lý tiệm mới.Rồi cô bé ấy vào làm trong cty em (28/3),trong vòng 2 tuần đầu thì e cũng thấy a có hơi khang khác,wan tâm cô bé đó hơi nhìu,em cũng giận,cũng hằn học nên khoảng t/g đó em gắt gỏng với a nhìu hơn,nhưng chủ yếu là công việc chứ cô bé đó thì e vẫn bt`,vẫn cư xử đúng mực.E những tưởng a lớn rồi,có con rồi thì phải biết suy nghĩ và biết đâu là điểm dừng.Ko dè giờ này sự việc vỡ lỡ ra như vậy,thật sự thì a và bé đó đã đến với nhau,a nói là do e gây ra tất cả,e đã đánh mất 1 người chồng như ảnh.E buồn lắm,thật sự thì sự việc chưa đc 1 tháng nữa mà c/s của e hòa toàn đảo lộn,em vẫn còn rất thương yêu ảnh,cho dù a có đay nghiến hay rủa xả e ntn.E phải làm cách nào để a quay về với em,mới 1 tháng nhưng e thấy a có vẻ lụy lắm...