5h sáng, k ngủ đc, k biết vì suy nghĩ nên bác tư lệnh ngành tổng chỉ huy Não bộ bắt dậy sớm k cho ngủ tiếp hay sao chứ chưa bjo mình tỉnh lúc này? Hqua con bạn thân qua thăm, cho 100k, hồi chiều bác gái sang cho 100k nữa vậy là mẹ có thêm 1 mũi tiêm cho con...

Mẹ xin lỗi e bé Cua của mẹ đã k thể cho con 1 tinh thần và sức khỏe tốt nhất. Giờ đây mẹ fai chạy thuốc cho con từng bữa, trong túi mẹ chỉ còn đúng 280k cả tiền hnay mọi người cho. ..

Chiều nay 2 rưỡi lại đc ng ta gọi làm bài ktra k biết thế nào nhưng chỉ cần có 1 hy vọng mẹ sẽ k từ bỏ. Mẹ chỉ thương con thôi, chắc sẽ k bà mẹ nào như mẹ, mẹ lại xin lỗi con. Nếu là các bà mẹ khác, họ sẽ nằm nhà treo chân bất động để k bị động thai nữa. Có ng mẹ nào như mình k khi mới mang thai đã bị động, bong rau diện rộng như mẹ lại vẫn ôm bụng đi pvan xin việc trong khi bsy khuyến cáo nên nằm bất động k di chuyển? Nhưng còn nấm, còn khoản nợ lớn mẹ k thể nằm nhà dồn vào lưng bà, vào bố con đc. Con có thương bố mẹ, thương bà thì hãy cho mẹ lòng tin rằng con vẫn sẽ ptrien bình thường, khỏe mạnh trong bụng mẹ con nhé. Mai là con đc gần 9 tuần, hôm trc mẹ đã nhìn thấy tim e đập rồi, đó là 1 phép màu vì bsy nói tuần trước k hy vọng j. Nước mắt mẹ lại rơi 1 lần nữa vì bố mẹ quyết k bỏ em. Tuần rồi lại bong rau, vết bong thật quá rộng, mẹ thương e lắm. Bsy cho liều điều trị cao nhất nhưng mẹ k biết có theo đc kvì mẹ k có tiền, bố cũng chưa có tiền con ạ. Bất lực!

Con yêu, đáng ra mẹ nên tìm việc trc khi có con, để mẹ chăm sóc con đc tốt nhất. Nhà mình đến hnay là chỉ còn 150k tiền ăn, mẹ fai làm j bjo? Bụng mang dạ chửa, mẹ bong rau diện rộng vẫn fai đi gõ cửa từng. doanh nghiệp xin dc làm việc, dù chỉ là 1 cv tạm thời nhưng mẹ sẽ có tiền để đi tiêm. Như thế mẹ biết là k có lợi cho doanh nghiệp sẽ nhận mẹ nhưng mẹ fai đánh cược để có tiền chăm sóc e và trang trải csong, và trả nợ. Mẹ sẵn sàng chấp nhận bị đuổi việc nếu bụng bầu to lên nhưng mẹ sẽ có tiền con ạ, mẹ hoang mang về tương lai quá. Mai fai nộp 750k tiền lãi mà mẹ k biết kiếm đâu nữa con yêu. Bà đã vét những đồng bán nấm cuối cùng cho mẹ đi tiêm thuốc nội tiết để giữ con r, bjo mẹ sẽ fai làm j. Cố lên, k thể trông cậy vào đâu nữa, dù thế nào mẹ sẽ cố gắng đến hơi thở cuối cùng. Mẹ sẽ fai đi làm để trả khoản nợ 3tr5 hàng tháng, và khoản nợ nấm 100tr năm tới nữa. Bước tiếp theo mẹ sẽ fai làm j đây. Bất cứ việc j. Chỉ cần k tuyệt vọng!

Chỉ cần chúng ta có lòng tin vào nhau.

Viết trong những ngày hoang mang mong a về :(:(:(