Mh đăng bài này lên chỉ muốn giải toả sự bực tức trong lòng mh.

Nói thật cục tức trong lòng mh ko thể ko nói. Ức lắm ý ức vãi nước mắt ra. Mh và ck mh ly hôn gần xong rồi nhưng đúng thật các cụ nói chả sai tí nào cả " mất tiền mua thúng thì đâm cho thủng mất tiền mua nia thì xỉa cho đau" điên lắm cơ. Nhà nó cứ tưởng bỏ vài triệu ra cưới mh về thì nuốn làm gì thì làm nói gì thì nói. Suốt ngày đi sủa cắn người khác thì mấy cảm thấy vui thoải mái à. Sống như nào mà để nó phải bỏ. Nó đi nó đã cho qua mọi chuyện ko nói gì về bên ý rồi thì thôi đằng này mở mồm ra là nhà tôi đối xử tốt với nó biết điều mọi ng yêu quý. Yêu cái nỗi gì loại nhà nó chứ dột từ nóc dột xuống. Biết điều mà mở mồm ra là nói xấu vợ con à. Biết điều mà ăn cả cứt của con của cháu à. Ko phải của mh thì giả nó đi giữ của nó làm gì? Biết điêu mà phủi hết công lao bên nhà nó giúp đỡ mh à. Biết điều mà ngta mất tiền thuê trọ mở mồm ra là đuổi ng ta lên ngta xuống à. Ngta có ăn ko của ông cái gì ko? Đã ngửa tay xin ông cái gì chưa? Mà mở mồm ra là thấy thối. Làm ko dám nhận, nói ko dám nhận nhục như con dog ý. Mở mồm ra Nhà tôi thế nọ nhà tôi thế kia đấy nhà tôi đấy nhà tôi thì 1 ng điên 1 thằng ngố 1 quáng gà 2 lác đấy nhà tôi kết quả hiện tại đấy phúc đức lắm ý, tốt lắm ý chỉ biết ăn của ng rồi đi sủa quẩn ức cả chế. Tôn trọng ng ta thì ng ta cũng tôn trọng lại cái gì cũng chỉ có giới hạn của nó thôi sống thì hãy để tiếng thơm cho nhau sau này con cháu nó còn nhìn vào.