Em xin chao! cac co,cac chi,em nam nay 27 tuoi

em da lay chong song o Han Quoc 8 nam hien tai em co con gai duoc 3 tuoi ,thoi gian song o Han Quoc em da gap kha nhieu ap luc tu gia dinh,nen em da song ly than tu sao 4 nam truoc do gan day em da dem con tro ve lai Que Huong VN,thoi gian ve VN gan 1 nam em da nay sinh tinh cam yeu 1 nguoi anh ay la nguoi Viet Nam doc than tui em kha hop anh ay da chia se de em vuot len khong suy sup nhu truoc day gan day em co nhieu su chon lua lam em muu thuan voi chinh em , thoi gian nay em gap lam nhieu kho khan cuoc song va tai chinh ,gia dinh ben phia Han Quoc khong ngung niu keo em quay lai con neu muon li di thi tra lai dua con gai cho ho ban than em khong the song thieu con.va chiu dung roi chiu dung sao khi ve vn chua hoc duoc duong di nuoc buoc tim 1 cong viec ma em khong viet doc gioi ro rang tieng viet:sao 8 nam xa que huong,tim mot cong viec that kho khan ve kinh te gap nhieu tro ngai em rat suy sup be tac ,phia Han Quoc gia dinh dang goi ve...

hoat li di, hoat song lai voi nhau duong nhien gia dinh ben do cung hua se tot voi em va con,

nhung hien tai em da va dang yeu, nguoi dan ong nay cung yeu em chi vi chung em kho khan ve kinh te va cuoc song .em cam thay co loi vi tu khi co mat cua em vi cuoc song kho khan cua em da dem qua nhieu ganh nang den cho anh ay, chinh vi qua khu cua em tung lay chong Han Quoc nen anh ay hay bi moi nguoi dem pha tai tieng tuy khong noi ra nhung nhin vao em cung hieu duoc phan nao anh ay khong muon buong tay em va em cung khong muon nhu vay boi vi em kho khan lam moi tim duoc tinh yeu that su nguoi that su yeu em trong suot 8 nam qua chi biet song vi gia dinh vi con chua 1 lan nao dam nghi den chinh ban than em thay su met moi tu nguoi minh yeu nhin dua con kho dai can co tinh thuong cha ,me em dang muu thuan boi chinh suy nghi 50% o lai Que Huong song cung nguoi minh yeu va con gai, 50% muon ve Han Quoc de be co day du cha, me,co cuoc song tot hon cho tuong lai con minh,em da hy sinh de song vi gia dinh,vay bay gio co phai nen song vi con gai nua hay khong?khong biet phai lam the nao mat phuong huong that su, em co nen ve lai Han Quoc tiep tuc cuoc song nhu truoc day ap luc?hay o lai viet nam cung nguoi minh yeu thuong va con gai?neu cac,co,cac ,chi, em nao cung hoan canh hay cho em loi khuyen em dang rat suy sup va khong biet nen phai lam gi truoc hoan canh nhu bay gio.!

em viet chu kem lam doi luc sai chinh ta mong cac co,chi,em ,...thong cam bo qua cho .!

xin cam on :):):)