Mình vào đây viết một ít để trải lòng về những ngày khốn khổ khốn nạn nhất trong cuộc sống hôn nhân này. Mình năm nay 28t kết hôn được hơn 8 năm, có 1 bé gái 7t rồi. Chồng làm tài xế. Mình phát hiện nó gái gú cách đây hơn 3 năm. Mình làm ầ ĩ và thấy nó cũng tu rồi mình bỏ qua. Nhưng mình biết đó là bản chất rôi chắc chắn nó vẫ sẽ tiếp tục. Nhưng mình ko quan tâm nữa vì sau sự cố đó mình sống vì mình. Nó làm gì mình ko quan tâm. Mình chỉ lo đúng bổn phận của mình thôi. Lo cho con và cho mình. Nó đi đâu lạm mình ko quan tâm nữa. Đỉnh điểm mới cách đây vài hôm. Con e gái con dì mình nhờ nó mua đt giùm. Nó ok. Rồi nó chờ mình ko có ở nhà nó kêu con nhỏ qua lấy đt. Rồi tối hôm đó nó nt kêu con bé ngủ với nó, nó cho luôn cái đt đó nó ko lấy tiền. Con nhỏ ko chịu. Nó cứ nt bậy bạ nư vậy hoài con nhỏ chặn số chặn fb nó, thì nó đòi đt lại. Hôm qua con nhỏ tới trực tiêp gặp mình và nó nc. Tại lúc ko có con bé đó nó nói nó bị rù quến bị dụ. Khốn nạn. Rồi nó kêu mình gọi con bé qua nc này nọ. Nhưng khi nó đối mặt thì nó ko nói được j. Nó chỉ nói ok coi như a dụ e, mình lớn hết rồi. Mình chỉ sốc muốn xỉu thôi. Mimhf ko chấp nhận nổi chuyện này. Thà nó ăn ngoài đàng này nó khốn nạn như vậy. Mình cho nó lê đường rồi. Ba mẹ mình đuổi thẳng cổ nó ra đường. Lần này là mình ko chấp nhận nổi nữa rồi. Mình sẽ ráng cày nuôi con. Chúe nó có tiền là lại đi cho gái ko trông mong nó phụ cấp đâu. Mình thấy quyết định của mình là đúng. Mọi người nghĩ mình làm vậy đúng chứ???? Mình ko biết viết văn hơi lủng củng mn thông cảm nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của momtini2009