Vợ chồng mình lấy nhau đã 9 năm có con 8 tuổi,mình thuộc tiếp khá xinh và biết chưng diện hợp mốt ,lanh lợi biết cư xử khéo léo trứơc mọi người còn chồng thì ngoại hình bình thương cù lần chỉ siêng năng chịu khó làm ăn,vợ chồn g mình ai nhìn vào cũng nói đôi đũa lệt.Trong 9 năm chung sống A rất yêu thương chiều chuồng vợ ,không nói nặng 1 lời,quan hệ vợ chồng rất viên mãn vì mình rất biết cách chiều chồng trên giường.Nhưng thời gian gần đây tính tình mình hay gắt gỏng chửi mắng A vô cớ nhưng lâu lâu vẫn quan hệ dù ít thừờng xuyên ,lý do mình hay gắt gỏng là vì A không làm ra tiền vì đâu tư sai chổ nên không có tiền mình phải sống bằng tiền TK mấy tháng nay, thế là 2 tháng nay mỗi khi A đi làm việc xa vài ngày là a quan hệ với Cave đã 4 lần và nt qua lại tình tứ và mình đã bắt gặp.Khi phát hiện trái đất như sụp đỗ quanh mình mình không thể khóc được vì nỗi đâu đến tột đỉnh và mình cũng không tin sự thật tra hỏi A thì A nhất quyết nói vì bản năng nên giải quyết chỉ 1 lần mình tìm hiểu thêm từ phía cô gái kia thì đã quan hệ được 4 lần và nói rất chính xác ngày giờ A dến công tác và KS nào .Niềm kiêu hãnh và sự tự tin trong mình (vì mình nghỉ mình vừa đẹp vừa biết cách chiều chồng trên giường không bao giờ A ấy dám ngoài tình dù trong suy nghỉ và A biết rất rõ nếu A làm vậy chắc chắn mình sẽ không bao giờ tha thứ vì mình luôn luôn nói với A điều đó) nhưng không mình đã thất bại thật thãm hại nỗi đau trong mình nó đau buốt tức giận căm hận đến độ chỉ muốn giết A.Vì hồi đó mình có rất nhiều ngươi thành đạt giàu có hơn A theo đuổi nhưng bỏ hết hoài bảo dự định tương lai mình vẫn chọn A vì không phải yêu A mà vì lúc đó A rất hiền và chiều chuộng mình mình cứ nghỉ thà lấy ngươi thương mình còn hơn mình thương họ và vì mình muốn thật sự có 1 gia đình hạnh phúc trọn vẹn vì cha mẹ mình đã ly hôn khi mình còn bé 2 chị e mình phải sống nương tựa nhà ngoại,phải tự bươn chải lập nghiệp từ bé.lấy A về biết bao cực khổ nhưng mình vẫn không rời bỏ A hay nghỉ ngoại tình dù mình rất chán A mình chỉ hay la mắng mỗi khi nghỉ về quá khứ tươi đẹp sung sướng khi chưa lấy A và mình cũng rất có trách nhiệm với con cái gia đình nội trợ nhưng sau 9 năm thì mình đc gì đây???kết quả và sự đánh đổi tuổi xuân bằng sự dối trá kinh tởm,tối về khi nằm nghỉ tới điều đó tim mình như muốn nổ tung lên vì mình đã quá tin tưởng A và tin tưởng vào bản thân nên giờ nhận được trái đắng.

A xin mình tha thứ nói :""con và mình là tất cả với A không có mình A không thể làm đc việc gì thành công cả""nhưng mình tuyệt đối không tha thứ cho người đàn ông như thế cho đến lúc chết.

Mình đã làm đơn ly lôn ra toà án và nói A nếu mà còn thương mình muốn chuộc lại 1 ít lỗi đã gây ra cho mình thì hãy ký đơn êm đềm để trả sự tự do cho mình để mình có thể sống cho mình,và mình sẽ nuôi con và không cần A chu cấp ,mình sẽ chia tài sản sòng phẵng cho A nhưng A nói không cần gì hết chỉ cần gia đình A đã ký và mình đã nộp đơn giờ chờ ngay ra toà thôi.

Theo mình nghĩ không biết phụ nữ mình thế nào để đàn ông họ chung thuỷ đây ,vợ đẹp,lanh lợi,,biết cách trên giường,nấu ăn ngon nhưng đối với đàn ông vẫn chưa đủ,hay là loài đàn ông sinh ra đã mang trong mình dòng máu phản bội.Hay là người phụ nữ chúng mình sinh ra để phải cam chịu chăng.?????phải nhẫn nhịn nhỏ nhẹ trước mặt chồng điều đó mình không thể và không bao giờ làm được

Từ giờ mình sẽ không tin vào thứ hạnh phúc vĩnh cửu nữa mà mình chỉ tin vào đồng tiền thôi .