Chẳng biết anh chán vk già lại xấu sau khi sinh hay là việc vk hay cằn nhằn vì Ck cứ về đến nhà là dính vào game đến khuya, chẳng quan tâm gì đến vk con. Có hôm con ốm cũng mình vk thức khuya dậy sớm,thế là vk buồn, vk tủi thân, vk cô đơn trong chính ngôi nhà của mình.vk ngày xưa cũng là nguời của công việc, của những chuyến đi, của nhũng cuộc họp mặt bạn bè. Nhưng từ khi có Ck,có con vk gác hết tất cả lại chỉ ở nhà chăm con, lo mọi việc trong nhà. Vk dần quen với việc ôm con ngồi chờ Ck vào mỗi buổi chiều, đó cũng là niềm hp lớn lao trong ngày của vk. Còn Ck thì vẫn vậy, vẫn vô tư, thoải mái như ngày xưa, vẫn làm việc rồi đi chơi với bạn bè, vẫn mê gam, chỉ khác là không còn quan tâm đến vk, đến cảm xúc của vk như trước thôi.

Hôm nay, ngày chủ nhật Ck được ở nhà, lại như những ngày chủ nhật Ck ngủ đến 10h30 rồi dậy, vừa dậy là chơi gam ngay.vk đã đi chợ, nấu cháo cho con, ru con ngủ, đã nấu xong cơm... Ck ăn cơm xong lại chơi game, vk đói nhờ Ck trông con hộ, vk tranh thủ ăn cơm, khi lên với con thì con đã ị từ khi nào, bôi trét từ mình cuống chân. Ck vẫn ngồi đó kon tơi mắt khỏi màn hình đt. Vk ổn con đi tắm rửa, nhờ Ck lấy dùm đồ cho con, Ck bực bội khi cứ bị vk sai vặt với thái độ gay gắt. (Lúc đó thì làm sao mà tươi cười đc). Thế là Ck đập đổ, đòi ly thân với vk,vk điên quá nên bảo a biến luôn đi. Ck xếp hết đồ đạc rồi bỏ đi. Vk vừa tắm con vừa khóc như mưa. 29 t e cưới Ck và chưa đầy 31 tuổi e bị Ck bỏ rơi. Buồn cười, đó là cái kết cho tình yêu kon phân biệt tuổi tác của tôi. Giờ Ck đi rồi tôi chẳng biết làm sao, trong đêm một mình ôm con ngủ mà ko sao chợp mắt được, chẳng biết phải chia sẻ nổi lòng này với ai. nghĩ mãi để biết mình đã sai gi, phải thay đổi ntn để đc Ck iu thương như bao nguời. Ai chỉ giúp em với