Mới tham gia diễn đàn được một khoảng thời gian, lân la đủ các chuyên mục nhưng mà cuối cùng lại bị chuyên mục cuộc sống và gia đình cuốn hút và cứ thế đọc, nhiều chị em lên chia sẽ nhiều mẫu chuyện, cuộc sống muôn màu, mỗi Người mỗi cảnh, nhưng có một điểm chung là mỗi cảnh đều từ những quyết định riêng, và cuộc đời mỗi Người cũng rẻ sang trang từ những quyết định đó, có Người thì than thân trách phận, cam chịu mà sống, có Người thì can đảm đứng lên và tìm lại hạnh phúc từ những đau khổ, nhưng đa số là chị em mình chia sẽ, hiếm thấy cánh đàn Ông, cảm xúc từ bài viết của bạn Doanh113 http://www.webtretho.com/forum/f188/ngoai-tinh-moi-nha-moi-kieu-2014232/, mình chia sẽ câu chuyện của Mình, chỉ là chia sẽ đến như kinh nghiệm sống đến các bạn sắp bước vào cuộc sống, sắp đưa ra một quyết định nào đó của cuộc đời, câu chuyện sẽ dài lắm, sẽ mất khá nhiều thời gian để viết và thời gian của các thành viên theo dõi, mình cũng khá bận với công việc, nên nếu có viết chậm vì đó là do công việc và mình có một quy tắc là về đến nhà là chỉ tập trung gia đình, nên nếu thành viên nào có theo dõi câu chuyện của mình, có dài dòng hay chậm cập nhật thì thông cảm giúp nhé.