Chào cả nhà. em đang có 1 chuyện làm em hết sức hoang mang,em xin mọi người cho em ý kiến.

Em có bầu đến bây giờ là hơn 7 tháng, vợ chồng em kiêng không gần nhau từ khi em có bầu cuối tháng thứ 4. Từ đợt đó đến giờ chồng em cũng không tỏ ra là có nhu cầu, cũng không đòi hỏi j cả,còn em cũng không muốn vì sợ ảnh hưởng đến em bé. Em sợ là chồng em đi giải quyết ở bên ngoài (vì ai cũng bảo là nhu cầu của đàn ông rất mạnh nhất là lúc vợ đang có bầu).

Em cũng chỉ nghĩ thôi nhưng cho đến 1 hôm em đọc được 1 tin nhắn trong máy của chồng. đó là tin nhắn từ 1 người mà chồng em đang có quan hệ làm ăn.Anh ta nhắn tin cho chồng em là "em Lan HB đang ở VH đấy, có khoái làm phát nữa không". Em rụng rời hết cả chân tay, em cầm điện thoại đưa cho chồng xem và hỏi thì chồng em trả lời là ông kia nhắn nhầm,anh và ông kia mới quen nhau hôm qua thì làm sao mà có chuyện như thế đc???

Em k biết thật giả như thế nào nữa vì theo như em biết thì đúng là tối hôm trước chồng em mới gọi điện nói chuyện với ông kia.

Liệu có phải do đang mang bầu không đáp ứng được nhu cầu của chồng nên chồng em mới đi tìm vui ở ngoài như vậy không?

em hoang mang quá,em nghe nhiều về việc chồng ngoại tình khi vợ đang mang bầu rồi nhưng hầu hết là khi vợ đang mang bầu bé thứ 2 thôi,chứ vợ chồng em mới cưới đây là con đầu lòng không lẽ chuyện này lại xảy ra với em????