Mình mới sinh bé đk 3 tháng, ck nghỉ ở nhà chăm mới đi làm lại nhưng dạo này mình thấy ck thay đổi quá, mình đọc trộm tn của ck thì thấy ck nt cho một cô bé cùng làm hai người nc thân mật lắm, mình hỏi ck thì ck bảo là bạn bè bt nhưng mình đọc tn đó thì k bt tí nào, ( hai người nt qua lại quan tâm nhau, quan tâm đến cả việc ăn uống zùi còn đưa tiền cho cô bé đấy tiêu) Ck còn thách thức bảo mình cho mẹ ck đk thế là máu điên của mình lên mình đưa mẹ đọc luôn . Đọc xong mẹ ck cũng sốc như mình vì từ trước tới giờ ck mình khô khan, ít nói và chỉ biết đến vk con thôi. Mẹ mình nói ck , ck còn xửng cồ lên bảo là bt. Mình buồn lắm vì mình đặt niềm tin vào ck quá nhiều.ck cũng biết lỗi xl mình và hữa sẽ k thế nữa, ck còn bảo mình phải tin tưởng ck vì ck chỉ quan tâm cô bé đấy thôi chứ k có gì.. Mình bắt ck về nghỉ làm nhưng ck nhất định k nghỉ về đk mấy hôm là lại đi. Đến giờ thì mình cảm nhận đk sự thay đổi từng ngày của ck.. K quan tâm vk con như trước, mình k gọi điện thì ck cũng trả gọi điện hỏi thăm 2 mẹ con. Mới đẻ xong nên mình dễ mệt mỏi và cáu giận những lúc nt mình k kiềm chế đk nói những điều k hay với ck. Mình chỉ tức là ck bảo k có thời gian nt gọi điện cho mình nhưng lại có thời gian đi an ủi động viên người khác, nhiều lúc nghĩ ức chỉ muốn bế con về bà ngoại thôi. Các mẹ cho mình lời khuyên. Mình có nên làm căng lên khôg hay là lạt mềm buộc chặt, mình làm thế có quá đáng k?? Mình mệt mỏi quá mấy đêm k ngủ đk. Nghĩ đến những tn đấy với nghĩ đến mình lại thấy tủi thân.