xin chào các chị em WTT,

em đọc các topic của WTT lâu nay nhưng giờ lập nick khác vì muốn hỏi một vấn đề tế nhị.

Em năm nay 24 tuổi, chồng em 28 tuổi. Bọn em mới cưới nhau được hơn một năm, chưa có con. Nhưng trước đây đã ở với nhau được gần 3 năm. Lúc trước đời sông sinh hoạt của hai vc em khá bình thường không có gì nổi trội. Em cũng không có kinh nghiệm để biết một người đàn ông có yếu sinh lý hay không. Trước đó hai chúng em sh 1 tuần khoảng hai lần. Nhưng hơn một năm trở lại đây chúng em sh rất ít, một tháng khoảng ba lần. Em thì có nhu cầu cao. Thường phải tự giải quyết một mình. Nhưng có lẽ sức chiu đựng của con người có hạn. Em dần dà bị lãnh cảm, thay đổi tính tình, dễ cáu giận, Vc em đã gặp bác sĩ tư vấn được nửa năm nay nhưng không có tiến triển gì.

Về mặt chồng em. Anh ấy rất tốt, nuông chiều em. Chỉ có chuyện đó thì hai chúng em không hợp nhau. Rất nhiều lần vì thiếu thốn mà em có ý định đi ngoại tình nhưng vì đạo đức em vẫn chưa làm chuyện khốn nạn ấy. Em cũng nghĩ đến chuyện ly hôn vì em còn trẻ, chưa có con, tại sao phải chịu đựng việc đó. Em biết nhiều mẹ đọc sẽ cho rằng em ích kỉ nhưng em không biết phải làm thế nào? tự giải quyết một mình cũng được nhưng của giả làm sao bằng của thật. Các mẹ cho em xin lời khuyên ạ.