em năm nay 23 tuổi, chung thì tình duyên em rất lận đận vì ngoại hình em thật sự ko bắt mắt, to con, da ngăm, đã vậy em ko lanh nữa... em có quen 1 anh tây trên mạng, anh này thì làm trong quân đội mỹ ( hiện tại đang đóng quân ở Syria), cũng khá đc trai, duy chỉ có cái là hơi lớn tuổi 38 tuổi, có 1 đứa con trai 4t( ảnh đã li dị), ba má ảnh đã mất, ngày đầu chat với em là anh hỏi ngay em đang làm gì và ba mẹ em đang làm gì liền... Thật sự thì nhà em nghèo, ba má làm bán buôn vất vả và em thì đang là sinh viên đại học(ảnh nói thích cách học đh để đạt đc 1 điều trong cs).. nếu có lừa thì ảnh cũng ko có gì để lừa đc cả. Em cảm thấy sự thật lòng trong ảnh, ảnh nói về US thì sẽ bay sang việt nam gặp và cưới em (ảnh có thấy hình e)... Thật sự thì sau bao nhiêu năm lận đận tình duyên, em cảm thấy em và ảnh đang đi cùng 1 hướng là muốn 1 serious relationship và ảnh cũng rất chân thật khi đã nói tất cả trong ngày đầu... Bản thân em thì 1 phần vì thấy ảnh làm trong US military thấy oai oai và 1 phần thấy ảnh thành thật nên nó hơi xiêu lòng, còn đứa trẻ thì nó hoàn toàn ko có lỗi... Em chỉ thấy hoang mang vì thân mình 23 t còn lo chưa xong mà bây giờ phải lo cho 1 đứa con nít, và em thì lại bị nhân xơ tử cung khó có con(bs khuyên em nên lấy chồng sớm để có con), cho em xin kinh nghiệm mọi người nhé