Chào cả nhà!

Vợ chồng em cưới nhau đựoc 4 năm rồi,có 2 cháu,1 trai,1 gái,em năm nay 29 tuổi còn chồng em hơn em 19 tuổi.Chồng em là một người tốt,bao dung,độ lượng,thương vợ con hết lòng,không bao giờ muốn vợ đi làm,và em cũng chỉ ở nhà chăm con,tuy vậy có bao nhiêu tiền chồng đều cho vợ tự do tiêu xài,mua sắm trong khi chồng kg bao giờ mua sắm gì cho riêng mình(em mua cho anh ấy thì anh ấy vui lắm,em toàn phải tự ý mua).Sẵn sàng làm mọi việc trong nhà,chăm con,nấu cơm rửa bát,thay tã cho con,bế con cho vợ ngủ..chẳng nề hà gì..ai cũng bảo em có phước mới lấy đc anh ấy.

Em từ đầu đến đuôi cũng vẫn biết anh ấy là người chồng tốt,chỉ là chuyện *** kia thôi,hồi lúc mới quen nhau,mỗi ngày vc cũng *** cũng kg v/đ gì,ai cũng bảo già thì chuyện ấy đương nhiên là yếu hơn ng/trẻ,nhưng em thấy anh ấy bt ,kg có v/đ gì nên em an tâm lắm.Nhưng rồi sau khi lấy nhau,có con thì chuyện *** đã khác xa xưa qua nhiều rồi,anh ấy đã kg còn nhu cầu ấy luôn,kg đòi hỏi..trong mấy năm nay mà số lần ***chỉ là mấy lần,kg quá 1 bàn tay(anh ấy đòi)còn thêm ít lần khác là do em chủ động.

Em cũng đã nhắc nhở cả cứng lẫn mềm nhiều lần với anh ấy về chuyện này rồi(vc em rất thoải mái về v/đ này) mà tình hình cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay,em đâu có đòi hỏi gì quá đáng,1 tuần 1 lần,hoăc 2t/l em cũng vui rồi,vậy mà..

Em biết chuyện *** kg phải là tất cả nhưng thiếu nó thì hạnh phúc đã kg còn trọn vẹn nữa rồi,hơn nữa em còn trẻ thế chẳng lẽ lại chịu như thế suốt đời sao,em xin nói rằng chồng em kg có bồ,hoặc bị bất thường gì về cái đó cả.nó on tốt lắm ạ.

Nhưng nếu bỏ chồng thì mọi người sẽ bảo em điên cho mà coi,hơn nữa,anh ấy lại tốt thế.

Mọi người hãy cho em lời khuyên xem em làm thế nào mới đúng ạ?em xin cảm ơn mọi người đã đọc bài của em.

Trời ơi, phí quá. Người ăn không hết, kẻ lần chẳng ra.

Em không cần phải bỏ chồng đâu. Chỉ cần có thêm bạn trai là được. Quan trọng nhất là giữ gìn hạnh phúc gia đình em à.